Hạng D
26/9/09
1.940
5.979
113
Bác nào rành dự án này cho em hỏi, tại sao cái này lại cao hơn The View cùng của Keppel Land?
The View thì giữa quận 7, kế bên Phú Mỹ Hưng. Tiện ích cũng nhiều, nhà ở luôn không phải chờ đợi
vật giá leo thang :D

Hạng C
12/9/15
678
656
93
Bác nào rành dự án này cho em hỏi, tại sao cái này lại cao hơn The View cùng của Keppel Land?
The View thì giữa quận 7, kế bên Phú Mỹ Hưng. Tiện ích cũng nhiều, nhà ở luôn không phải chờ đợi
Chi phí leo thang bác, nên các dự án sau này, giá sơ cấp ngày càng cao. Với các dự án mới,Kh vẫn đón nhận vì nhiều lý do. KH sẽ có nhiều kì vọng hơn về tỉ lệ tăng giá, hay ở thì sẽ đẹp hơn, mới hơn, trả theo tiến độ, phù hợp dòng tiền…

Hạng B2
15/9/15
143
563
93
Nên tư vấn khách , ban đầu e nói rõ về tình trạng dự án. Chứ dự án có 1 hầm, cao 20 tầng mà làm 3 năm là đợi legal rồi bác.
Nhà mẫu Celesta heigh bao h mở cửa vậy bác? Với cả Celesta heigh phân khúc cao cấp hơn Celesta rise ko bác nhỉ?

• Like
Reactions: Tedle
Hạng C
12/9/15
678
656
93
Nhà mẫu Celesta heigh bao h mở cửa vậy bác? Với cả Celesta heigh phân khúc cao cấp hơn Celesta rise ko bác nhỉ?
27/10 này mở cửa nhà mẫu. Cá nhân em thấy, ở tầm giá này, chưa khác biệt nhiều. Có thể nói Heights xịn xò hơn Rise ở những điểm sau: landscape hướng về thiên nhiên ( tựa Estella Heights) , tiện ích nâng cấp hơn, ở vị trí xa hơn Rise xíu, tuy nhiên sắp tới GS triển khai thì lại gần GS hơn, kết nối tiện hơn… phía trước là phân khu thấp tầng Galeria Kiến Á, view nhìn cũng bắt mắt hơn.
Về giá, giá Heights cao hơn Rise bán đợt 1.
Ngang giá Rise bán đợt 2,3.

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: muacokho