Hạng C
12/9/15
678
656
93
Hạng D
26/8/05
3.929
22.698
133
Bác nào rành dự án này cho em hỏi, tại sao cái này lại cao hơn The View cùng của Keppel Land?
The View thì giữa quận 7, kế bên Phú Mỹ Hưng. Tiện ích cũng nhiều, nhà ở luôn không phải chờ đợi
Anh hỏi câu đau quá! :D

Đây là sự thật cay dắng mà người ít tiền và hồ sơ yếu phải chấp nhận.

Đến khi trả hết tiền, sau vài năm bán lại, thì cả 2 con cave đều là hàng qua tay (tuổi đời chênh nhau vài năm ai đâu để ý), đều phải xuống tiền 100 % khi mua lại, thì con giá thành cao hơn mấy chục % làm sao cạnh tranh với con giá thành thấp mà có phần xịn hơn, nếu không chịu hạ giá (mà hạ thì đau lắm)! :D

Hạng B1
6/5/17
66
43
23
cám ơn bác, 1 hầm 4 toà có vẻ sẽ căng vụ xe hơi bác nhỉ,
có vẻ ít người book hay sao mà CDT lại dời ngày? (e cũng mới nghe sale nói hồi chiều vụ dời ngày)

Hạng C
12/9/15
678
656
93
cám ơn bác, 1 hầm 4 toà có vẻ sẽ căng vụ xe hơi bác nhỉ,
có vẻ ít người book hay sao mà CDT lại dời ngày? (e cũng mới nghe sale nói hồi chiều vụ dời ngày)
Sau dịch nên ko hot như lúc phase 1 Bác. Do đó mới có lịch thanh toán tốt hơn. Đợt này các agency cũng muốn cdt cho họ thêm thời gian nên dời thêm 1 tuần nè bác.

• Like
Reactions: thanh.tran
Tập Lái
26/10/18
40
18
8
Hôm nay đi ngang dự án. Vẫn là một bãi cỏ im ỉm. Mà công nhận dọc trục nguyễn hữu thọ nhiều dự án xây nửa chừng rồi bỏ ghê

• Like
Reactions: riversouth
Hạng C
12/9/15
678
656
93
Hôm nay đi ngang dự án. Vẫn là một bãi cỏ im ỉm. Mà công nhận dọc trục nguyễn hữu thọ nhiều dự án xây nửa chừng rồi bỏ ghê
Theo em biết có Park Vista bị đứng thôi bác. Em có chia sẽ, chưa có GPXD làm sao mà xây gì. Dự kiến qua năm mới có, sang năm Infinity cũng trở lại luôn .