Hạng B2
19/9/11
255
16
18
Mình xin đưa 2 đường link về 2 ý kiến trái chiều về tiệm sửa xem Phúc mập ở chân cầu Chánh Hưng. Các báo ca ngợi quá chừng :), và ổng cũng tự PR là sửa xe miễn phí cho người khuyết tật, trà đá miễn phí, còn vào tiệm thì thôi rồi các loại lời khuyên răn cuộc sống, phật pháp....nhưng sự thật thế nào?? Chỉ cần vào google search "ông Phúc mập" là đọc lời khen sướng luôn.

http://www.5giay.vn/chuyen-tro-xe-may/5362493-canh-bao-sua-xe-chan-cau-chanh-hung-bc-tiem-phuc-map.html

http://www.congan.com.vn/?mod=detnews&catid=2184&id=509691

Còn đây là chuyện thật của em. Bà xã ở nhà xách chiếc xe ra thay nhớt, và thay contomet vì hư, chẳng hiểu cụ mập chạy thử thế nào phán là "hở đồng tiền" bình xăng, thay bố nồi (em mới thay được 6 tháng), cộng với thay nhớt mất 1tr3. Xe em 0 mất garanti, 0 có biểu hiện gì mà chạy thử cụ biết hở đồng tiền hay thế. Giá thế là quá mắc cho hạng mục như thế. Bx em 0 biết thì chịu thôi. Hy vọng anh em có làm ở đây thì để ý, hỏi cẩn thận.

• Like
Reactions: MINHSUZUKI
Tập Lái
30/4/14
7
0
0
Đúng là tiệm Phúc Mập này lừa đảo rồi, xe bể bánh mà hắn ta tháo tùm lum rồi báo là hon 2tr mặc dù mình mới đi bảo hành (xe tay ga của Honda mơi mua 2 năm thôi) khi mình hỏi thì hắn có vẻ bối rối nói là k sửa sẽ hư và tốn nhiều do xăng dỏm nên hư phun xăng... Và nhiều thứ linh tinh khác. Giờ nhơs lại thấy tháo ra rồi lắp lại chứ k làm gì nhiều. Không hiểu sao lúc đó mình đong ý sửa, chắc tại thấy cũng làm từ thiện chắc k lừa người, về bị anh xã nhắc nhở là bị lừa rồi mới ngẫm lại! Xe đang chạy bình thường, chỉ bể bánh, hoàn toàn không bị gì mà lừa mình được 2tr, không hiểu gặp cao thủ hay tại mình ngu nữa! Hic! Báo chí thôi góp phần giúp người này đi!

Tập Lái
30/4/14
7
0
0
Vừa nhớ lại trươc đây cháu gái đem chiếc Max lại cũng sửa hết 1,5tr, mà tình tiết là cũng thay nhớt va bố thắng mặc dù Ba của cháu mới thay nhớt cách đó 2 ngày! Lúc đó mình lại nghĩ thợ chổ khác k tốt! Haizz! Bị lừa lần thứ 2 là do mình chọn nè!

Last edited by a moderator: