Tập Lái
11/3/17
14
22
3
45
Em cám ơn admin và các anh trên diễn đàn.

Như em đã cam kết, kể từ hôm nay camry_2017 và vios_2015 sẽ rời cuộc chơi. Có lẽ không phù hợp với style của em.

Các bác luôn tìm cách chống lại CSGT mà không đưa ra lời khuyên chân thành dành cho anh em OSER.

Toàn khoe thành tích chiến với các anh em bên cảnh sát giao thông nhưng bên họ vẫn có nhiều người rất OK. Vô tình làm anh em ảo tưởng sức mạnh.

Bài viết của em mang tính định hướng thật, nhưng sâu xa là nhắc nhỡ chúng ta nên tuân thủ luật. Ví dụ như vượt nơi đường cong, khi nào thì vượt phải, biển 411 sao lại vi phạm nhẹ,...

Nhưng bù lại:...các bác chửi rủa em không thương tiếc, nào là ....abc...có phân biệt được đường cấm ô tô và đường cấm quẹo,...dù em biết nhiều bác còn nhỏ tuổi hơn em nhiều.

Ví dụ: Bác Bá nêu lên vấn đề này nọ rồi trốn biệt tăm...thế mà vẫn ngon. Còn em bị banned nick không rõ lý do. NO FAIR.

Thôi, âu cuộc chơi nào cũng dừng.

Hy vọng diễn đàn cần có những bài viết chất lượng hơn, phản biện đa chiều, nhìn nhận vấn đề ở góc độ khác,...

It is time to say GOODBYE.

P/S: Mod xoá hết những gì của em post trước đây nha (dù gì thì em vẫn chịu trách nhiệm cho nội dung em post), chân thành cám ơn

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Nếu sát luật như bác thì phải sát hẳn như dân "miền ngoài", sai QC là từ chối luôn...
Cơ bản luật với QC đã có quá nhiều kẻ hở để xxx lợi dụng nên mọi người cũng muốn "Dễ thở" hơn tí (cũng là kẻ hỡ thôi)
Bye bác nhé !

Hạng D
24/7/12
4.193
13.228
113
Diễn đàn là sân chơi ảo. Thích thì chơi không thích đi da.
Miễn sao cầm lái trên đường anh chấp hành tốt luật GT, có kỹ năng lái xe tốt. Hiểu luật đủ để chiến mọi TH với CSGT.

Chào thân ái :3dcuoi:

Hạng B2
16/4/15
219
283
63
65
Tạm biệt bác.
Bác có hứng thú thì qua diễn đàn thủy sinh chơi với em, em đang tập tành, cũng thú vị đấy ạ :3dquaytay:

• Like
Reactions: sonsaa and nta139
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Thôi nào, đừng giận lẫy nào. Cuối tuần bác đi làm vài chai cho nhẹ người rồi quay lại chơi với ae nha. Dù bác có thế nào thì cũng có cái để người khác học mà, ít ra là học cách cãi nhau với bác :3dcuoi:. Ai cũng vậy.

Hạng B2
15/6/14
394
554
93
Biên Hoà
Tội nghiệp bác, xin chia buồn. Coi đây là nơi chém gió tranh luận lúc rãnh là đc rồi, đóng góp kinh nghiệm chi bị bem nick, nhiều thánh phán với định hướng ở đây lắm,chia sẻ cũng chả đc gì đâu. Nhân đây cũng lưu ý các bác bớt kích động chửi rủa, nhiều bác trên này hạng C, D... gì đó k cần biết, chỉ là hư danh, do đó đừng quá ảo tưởng, quan trọng ngoài đời tuổi tác và bằng lái cũng chỉ là b2 bé tẹo mà thôi....

E dzọt

• Like
Reactions: sonsaa