Hạng B2
5/11/10
144
4
0
36
Hochiminh City
Re:Chào cả nhà Subaru .....thành viên mới của gia đình !!!

hihi, em thì nghĩ bác Duy đang đợi "chuông reo là bắn" :)

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43

Hahaha... hy vọng kg bị cắt đứt dây chuông bác ạ.

Tập Lái
11/7/11
19
1
3
diendanmarketing.edu.vn

em thành thật cảm ơn bác Long đã ở giá cho em,mong cùng hợp tác lâu dài cùng bác,hiện em mới nhảy wa dòng xe subaru này,các bác chỉ dạy thêm cho em,có ném đá thì ném nhiều chút,để em nó thông minh ra

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43

Hi bác phuoc! Box subaru có thêm người lại càng vui. Chỉ dạy thì kg dám, mỗi người biết 1 ít, trao đổi thông tin giúp đỡ nhau thì vui hơn bác ạ.

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

@phuoc 5: minh khong hieu cu the ban ban xe hay sua chua xe?

Neu la Sub thi rat kho ban mac du ai cung muon chay.Ban co biet ly do tai sao khong?

Tập Lái
11/7/11
19
1
3
diendanmarketing.edu.vn

@KHOAVAN : Mình bán xe chứ ko biết sữa,bác nghĩ tiêu cực wa,cái gì khó em đây càng thích,lý do dễ hiểu là nó có mẫu mã cũng ko thua kém các đàn anh,người VN ít dùng vì do thiếu thông tin,phụ kiện ,đánh giá,giá hơi cao.....của em nó và nó chỉ mới vào VN cách đây khoảng 1-2 năm thôi,nhưng em tin là khoảng thời gian sắp tớ nó sẽ tăng trưởng nhanh thôi.Vì nhờ các bác và em đây hợp sức buôn bán mà ....hihi

Bác Duypd : cho em hỏi ở TP mình có ai bán linh kiện ,...đồ chơi độ cho Subaru chưa ?

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43

Bác ơi, em chưa có subaru để lái nên kg dám chắc chắn ạ. Còn linh kiện đồ chơi thì bác phải order thôi chứ em nghĩ kg có sẵn đâu ạ. ;)

"người VN ít dùng vì do thiếu thông tin,phụ kiện ,đánh giá,giá hơi cao.....": cái này thì các bác sales nên xem lại ạ. hihihi :D
phuoc_phuoc5 nói:
@KHOAVAN : Mình bán xe chứ ko biết sữa,bác nghĩ tiêu cực wa,cái gì khó em đây càng thích,lý do dễ hiểu là nó có mẫu mã cũng ko thua kém các đàn anh,người VN ít dùng vì do thiếu thông tin,phụ kiện ,đánh giá,giá hơi cao.....của em nó và nó chỉ mới vào VN cách đây khoảng 1-2 năm thôi,nhưng em tin là khoảng thời gian sắp tớ nó sẽ tăng trưởng nhanh thôi.Vì nhờ các bác và em đây hợp sức buôn bán mà ....hihi

Bác Duypd : cho em hỏi ở TP mình có ai bán linh kiện ,...đồ chơi độ cho Subaru chưa ?

Hạng B2
5/11/10
144
4
0
36
Hochiminh City

dạ nước chảy đá mòn, mưa dầm thấm đất bác Duy ơi. Nếu Sales F1 mà chưa thành công thì F2, F3 hy vọng sẽ thành công. Nói chung tụi em gặp nhiều khó khăn trong việc đưa sản phẩm đến tay người tiêu vì nhiều lý do khách quan lẫn chủ quan, sale bằng niềm tin và hy vọng thôi bác ạ ^^

Hạng B2
4/6/11
289
45
28
43

Chúc bác thành công và gặp nhiều may mắn!

Nice weekend all!

Hạng D
16/12/07
1.719
1.130
113
H.C.M.C

@long-pro : Chúc bạn thành công. CON ĐƯỜNG ĐƯỢC TẠO BỞI BÀN CHÂN.