Tập Lái
25/10/05
35
11
8
Em tập tành làm nông nghiệp, trước mắt sản phẩm của em là Nấm Rơm, đạt chứng nhận Vietgap.
mailto:https://kinhdoanh.vnexpress.net/tin...rai-nam-rom-3-000m2-tai-tay-ninh-3671960.html
mailto:http://nongnghiep.vn/them-mot-co-so...duoc-nguoi-tieu-dung-lua-chon-post206785.html
mailto:https://thanhnien.vn/kinh-doanh/nam-rom-sach-khac-nam-rom-thuong-nhu-the-nao-908593.html
Em vẫn tiếp tục xây dựng để đưa ra thị trường các loại Rau, Cà Chua, Dưa leo, Bông Súng, Rau nhút.v.v. Và các loại đặc sản như: Nước mắm Càn Cuống, Mắm lóc đồng.. Nguyên nhiệu hoàn toàn là đồng quê, em nhập từ nước bạn Campuchia.
Và tới đây em sẽ có những dịch vụ: Ăn và ở tại Nông trại của em, tối nằm nghe tiếng côn trùng, cá đớp mồi trong đêm, và các Bác cứ ra vườn hái các loại rau, câu các loại cá, về căn lều của mình tự chế biến theo khẩu vị.
Mong các Bác ủng hộ em và cũng là góp sức xây dựng 1 nền nông nghiệp sạch để người Việt mình được ăn những sản phẩm sạch, và từ đó cũng là động lực để những người làm nghề nông như em đc tự tin và có tinh thần gầy dựng. Cảm ơn các Bác đã đọc tin của em. Chào Đoàn kết và Thân ái.
P/s: Em xin bổ sung số ĐT ạ: 0902 15 04 73, các Bác có quan tâm đến sản phẩm Nấm Rơm hữu cơ, đạt Vietgap, ủng hộ em ạ.

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
ủng hộ bạn bằng cách nào?, trước tiên bạn phải cho người dùng biết dịch vụ, sản phẩm của bạn chất lượng giá cả cụ thể ntn thì người dùng mới cân nhắc liên lạc với bạn, còn bạn giới thiệu chung chung thì chỉ biết bạn làm nông nghiệp sạch vậy thôi. Chúc bạn vững vàng với làm nông sạch.

Tập Lái
25/10/05
35
11
8
ủng hộ bạn bằng cách nào?, trước tiên bạn phải cho người dùng biết dịch vụ, sản phẩm của bạn chất lượng giá cả cụ thể ntn thì người dùng mới cân nhắc liên lạc với bạn, còn bạn giới thiệu chung chung thì chỉ biết bạn làm nông nghiệp sạch vậy thôi. Chúc bạn vững vàng với làm nông sạch.
Cảm ơn Bác đã hỏi.
Sản phẩm của em trước tiên và đang có trên thị trường là Nấm Rơm hữu cơ. Chất lượng sản phẩm đã đạt chứng nhận Vietgap.
Giá sản phẩm là 130 ngàn/kg, bên em giao tận nơi trong các quận nội thành Tp.HCM, nếu mua từ 2kg trở lên, em giao hoàn toàn miễn phí.
Số DT em ghi lại ạ: 0902 15 04 73

Attachments

Hạng D
2/4/04
1.520
5.523
113
saigon, Vietnam
Bác qua OS-CNL thứ 6 hay có topic thanh lý, bác làm cái promo 70% giá bán coi như chào hàng là sẽ kiếm được một mớ khách hàng trung thành, nhưng nói trước chất lượng phải ổn định nhé bác bên đó hay chửi nhau nhưng mà đùa hay trào phúng thôi.

Tập Lái
25/10/05
35
11
8
Bác qua OS-CNL thứ 6 hay có topic thanh lý, bác làm cái promo 70% giá bán coi như chào hàng là sẽ kiếm được một mớ khách hàng trung thành, nhưng nói trước chất lượng phải ổn định nhé bác bên đó hay chửi nhau nhưng mà đùa hay trào phúng thôi.
Hi Bác, hiện nay em vẫn đang giao ở Sài Gòn và Tp Tây Ninh. Và em cũng đc khách ủng hộ, chất lượng sản phẩm trước sau như 1, vì em tuân thủ nghiêm ngặt qui trình, đóng gói, bảo quản. Em biết, kinh doanh nghề này đòi hỏi phải tâm sạch thì ra sản phẩm mới đc đón nhận. Vì vậy tên Cty em cũng mang hàm ý đó TSC.