Tập Lái
10/10/17
37
15
8
31
Bác qua Gara B&M đang FREE programming& coding tất cả các hộp điều khiển ECU, , để được tư vấn và sửa chữa phần mềm Miễn Phí.UNLOCK các chức năng chưa được kích hoạt
Coding F01, F10, F15, F22, F25 , F30, E70....
+Close windows, sunroof & mirror from key fob
+Change Mirror Un-Fold Automatically at XX Speed
+Turn off MMI when door is opened
+Unlock Door on Engine OFF (1 pull)
+Tilt Passenger Mirror farther down when in reverse
+Turn on Fog Lights with Welcome Lights
+DVD-in-Motion activated
+Display Tire Pressure &Temperaure in Vehicle Info
+Change Startup Screen in SpeedoLCD to ///M Performance
+Activate Side Cameras at ANY Speed
+....
Chuyên bảo dưỡng ,sửa chữa ,cài đặt các hộp điều khiển ,nâng cấp đời xe , đặt phụ tùng....Các dòng xe cao cấp.
Địa chỉ :582/1 Huỳnh Tấn Phát ,phường Tân Phú ,Quận 7 ,tphcm.
Hotline : 0933.38.51.52.
https://www.facebook.com/BM-Auto-1980836882243373/

• Like
Reactions: te_te
Tập Lái
10/10/17
37
15
8
31
Vừa vao thay nhớt máy định kỳ, tuy nhien thaco bmw không cập nhật lai lịch sử bảo dưỡng cho xe , nhân viên thaco cũng không báo cho kh biết , cho den khi minh kiểm tra và thắc mắc thi nv giải thích với ly do là hệ thống hư cả tuần rồi, không sử dụng được ... quá thất vọng với thái độ và cách làm việc cua nv thaco bmw.
Chưa reset bão dưỡng bác ạ.Qua B&M AUTO reset giúp bác
Địa chỉ :582/1 Huỳnh Tấn Phát ,phường Tân Phú ,Quận 7 ,tphcm.
Hotline : 0933.38.51.52.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
tèo nghe đồn, chỉ là nghe đồn là chất lượng phòng sơn của bmw thaco hok đạt chuẩn, phòng sơn chưa xây dựng xong, kỹ thuật sơn chưa được train.
Bữa sơn 2 cái cửa bên phải ở Thaco.
Thấy làm cũng ổn nhưng đúng là trông sơn không được như xuất xưởng.
Nghe bác gì ở trên bảo nó sơn cửa thì nó tháo mẹ cái cửa ra rồi gắn lại.
Giờ em tim đập chân run không biết cửa giờ gó còn đàng hoàng chất BMW nữa không!...

Hạng B2
26/11/18
335
221
43
24
Service audi ok không bác. Đi ngang qua thấy nhỏ mà đông quá .
Service thì nói chung xe em mới đi hơn 5000km nên mới thay nhớt thôi nhưng bên cố vấn đến kỹ thuật thì nói chung ok hơn Bmw đỡ chảnh hơn Bim nhưng em không biết về sơn thì sao em vừa mang xe lên sơn lại cảng sau.

Hạng B2
26/11/18
335
221
43
24
Bữa sơn 2 cái cửa bên phải ở Thaco.
Thấy làm cũng ổn nhưng đúng là trông sơn không được như xuất xưởng.
Nghe bác gì ở trên bảo nó sơn cửa thì nó tháo mẹ cái cửa ra rồi gắn lại.
Giờ em tim đập chân run không biết cửa giờ gó còn đàng hoàng chất BMW nữa không!...
Sao kỳ thế cụ ngày xưa lúc em đi Bim thì sơn tương đối chuẩn, em cũng sơn lại 2 cánh cửa bên phụ mà thấy đâu phải tháo ra đâu nhưng em vừa sơn xong thì là đổi qua Thaco qua Thaco thảm quá em bán Bim luôn

Hạng B2
12/1/17
165
189
43
38
Service thì nói chung xe em mới đi hơn 5000km nên mới thay nhớt thôi nhưng bên cố vấn đến kỹ thuật thì nói chung ok hơn Bmw đỡ chảnh hơn Bim nhưng em không biết về sơn thì sao em vừa mang xe lên sơn lại cảng sau.
Thanks bác. Năm ngoái em tính mua em a5 nhưng lúc đó toàn xe apec với chô service đông quá nên em chuyển qua mers. Hy vọng lần sau sẽ có duyên với audi hơn.

Hạng F
3/10/15
9.729
11.965
113
Sao kỳ thế cụ ngày xưa lúc em đi Bim thì sơn tương đối chuẩn, em cũng sơn lại 2 cánh cửa bên phụ mà thấy đâu phải tháo ra đâu nhưng em vừa sơn xong thì là đổi qua Thaco qua Thaco thảm quá em bán Bim luôn
Em thì không biết có tháo ra không.
Em chỉ nghe bác ở trong topic này nói là có vẻ nó tháo cửa ra sơn nên gắn lại ốc không đúng.
Em sơn của Thaco, thấy Thaco giá sơn rẻ hơn EA trước đây được 500k nên cũng khoái.
Xe em không bao giờ mua bảo hiểm nên vào trả tiền luôn làm khá nhanh.
Sơn xong thì thấy cũng không biết khác gì sơn cũ, nhưng có vẻ bị lem, và tưởng tượng ra các anh kỹ thuật quỳ nằm phun sơn vào xe mình, thì cảm thấy không tự tin như sơn phun trong nhà máy Dingolfing ở Đức.
Bác thấy Thaco thảm à, em thấy nó vẫn làm ở nhà xe cũ của EA quận 7 nên cũng ko đến nỗi nào đâu nhỉ.
Vấn đề của BMW là cả Thaco lẫn EA đều đáng ngờ cả 2 vị này!!!

Hạng B2
26/11/18
335
221
43
24
Em thì không biết có tháo ra không.
Em chỉ nghe bác ở trong topic này nói là có vẻ nó tháo cửa ra sơn nên gắn lại ốc không đúng.
Em sơn của Thaco, thấy Thaco giá sơn rẻ hơn EA trước đây được 500k nên cũng khoái.
Xe em không bao giờ mua bảo hiểm nên vào trả tiền luôn làm khá nhanh.
Sơn xong thì thấy cũng không biết khác gì sơn cũ, nhưng có vẻ bị lem, và tưởng tượng ra các anh kỹ thuật quỳ nằm phun sơn vào xe mình, thì cảm thấy không tự tin như sơn phun trong nhà máy Dingolfing ở Đức.
Bác thấy Thaco thảm à, em thấy nó vẫn làm ở nhà xe cũ của EA quận 7 nên cũng ko đến nỗi nào đâu nhỉ.
Vấn đề của BMW là cả Thaco lẫn EA đều đáng ngờ cả 2 vị này!!!
Từ lúc chuyển qua Thaco con Bim 5 2011 của em đã bị đổi 5 ông cố vấn, người EA nghỉ nên đổi liên tục mấy người sau thì không năm được lịch sử xe em thế là bực quá em bán xe đổi qua Audi luôn.