Hạng D
25/10/07
1.316
6.163
113
Em đi đủ bản,đủ xe,đủ nơi nhập rồi thì có kết luận là có Nhập Ấn thì vẫn hơn sx trong Nước.
có đk thì bác chỉ cần gõ cái thân vỏ giữa bản trong Nước và bản Nhập là thấy Ngay sự khác biệt chứ chưa cần nói những cái khác .

• Like
Reactions: Kieu Phong
Tập Lái
29/4/20
35
24
8
Nhập Thái với trong nước khác nhau ở quy trình lắp ráp là chính thôi. Bên họ có thể máy thao tác hiện đại hơn, tốt hơn nên sản phẩm làm ra đảm bảo về tính đồng nhất và hoàn thiện cao hơn. Ví dụ có bộ phận họ dùng robot để ráp, mình phải dùng tay để ráp thành ra độ chênh lệch cao hơn và tỷ lệ sai sót cũng tăng. Buồn cười nhất là ông Vin đi khoe xe hắn nhiều mối hàn hơn hẳn xe Toy chẳng khác gì bảo xe tao thợ phải hàn tay nhiều, còn xe chúng nó dập nguyên khối nên làm dek gì dc hàn.
Xe nhập đi ít ồn hơn xe lắp ráp các bác ạ

Hạng B1
19/2/20
76
8
3
28
Anh nào đang quan tâm xe nhập Thái thì có thể tham khảo các dòng xe Honda Oto bên em ạ. lh 0931138392 để được tư vấn thêm

Tập Lái
29/4/20
35
24
8
Em đi đủ bản,đủ xe,đủ nơi nhập rồi thì có kết luận là có Nhập Ấn thì vẫn hơn sx trong Nước.
có đk thì bác chỉ cần gõ cái thân vỏ giữa bản trong Nước và bản Nhập là thấy Ngay sự khác biệt chứ chưa cần nói những cái khác .
Bác nói chuẩn, không lý gì người ta chuộng xe nhập Thái, công nghệ của họ trước VN cả 50 năm.