Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Em nghe nói mấy chục xe hơi cháy rụi, giờ sao các bác? Bảo hiểm building có đền cho họ ko? Có bác nào ở trong đây thì em xin chia buồn ạ. Thật khủng khiếp quá!
Cháy cc Q8 xe bị thiêu rụi bảo hiểm có đền ko các bác?
Cháy cc Q8 xe bị thiêu rụi bảo hiểm có đền ko các bác?

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
bảo hiểm có đền mất cắp/cháy nổ nên xe nào mua bảo hiểm sẽ có, còn ko có thì chờ ban quản lý chung cư dài cổ ra

• Like
Reactions: nta139 and NắngSG
Hạng F
29/10/14
8.499
11.137
113
Đền nha pác. Em mới uống cafe chiều nay với bên Pvi. Họ có bị 1 cái ở đó. Bảo hiểm sẽ đền cho chủ xe. Sau đó bảo hiểm sẽ đòi lại của ban quản lý chung cư (đó là việc của bảo hiểm). Vì gửi xe dưới hầm mình mất phí hàng tháng nên ban quản ly chung cư sẽ phải đền lại cho bên bảo hiểm.
Xe nào ko mua bảo hiểm thì ăn cho hết thôi. Dân đen thấp cổ bé họng đi đòi chủ đầu tư 1 cái ô tô em nghĩ hơi bị khó đấy. Nhưng với bảo hiểm thì khác. Họ là những tập đoàn lớn sẽ dễ dàng hơn

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
Đền nha pác. Em mới uống cafe chiều nay với bên Pvi. Họ có bị 1 cái ở đó. Bảo hiểm sẽ đền cho chủ xe. Sau đó bảo hiểm sẽ đòi lại của ban quản lý chung cư (đó là việc của bảo hiểm). Vì gửi xe dưới hầm mình mất phí hàng tháng nên ban quản ly chung cư sẽ phải đền lại cho bên bảo hiểm.
Xe nào ko mua bảo hiểm thì ăn cho hết thôi. Dân đen thấp cổ bé họng đi đòi chủ đầu tư 1 cái ô tô em nghĩ hơi bị khó đấy. Nhưng với bảo hiểm thì khác. Họ là những tập đoàn lớn sẽ dễ dàng hơn
Chung cư cháy 1 phát là thấy ban quản lý nữa chân lao lý rồi :p

Hạng F
7/8/17
7.427
10.096
113
chết nhiều người mà, nếu tìm ra nguyên nhân do gài bom mìn gì đó thì ko sao. Còn do PCCC kém thì ban QL mệt à.
Nghe đâu cháy từ tầng hầm lên. Còn người dân thì phản ảnh bảo vệ hay hút thuốc dưới hầm. Cửa thoát hiểm thì dân cư lấy đá chèn lại để đi ra đi vô vì cửa thoát hiểm chỉ mở dc 1 chiều từ ngoài vào trong thế mà k ai đi kiểm tra. Kỳ này mấy ông này ở tù no nê

Hạng F
20/1/10
5.849
7.279
113
www.viettranyen.com
Nghe đâu cháy từ tầng hầm lên. Còn người dân thì phản ảnh bảo vệ hay hút thuốc dưới hầm. Cửa thoát hiểm thì dân cư lấy đá chèn lại để đi ra đi vô vì cửa thoát hiểm chỉ mở dc 1 chiều từ ngoài vào trong thế mà k ai đi kiểm tra. Kỳ này mấy ông này ở tù no nê
Sau vụ này chắc các cc khác sẽ lập thêm đội phòng cháy nổ đây!Bình thường ko ai để ý, khi xảy ra chuyện là khốn khổ!