Hạng C
21/3/13
553
208
43
44
Nghĩ VN mình lạ thật. Năm 2009 mình mua 1 trong 20 chiếc Fortủn dầu đầu tiên của VN bị mọi người chê quá. Nào là xấu, nào là cao dễ lật, nào là là là... Vậy mà sao đó một tháng thôi nó trở nên hot hòn họt. Giá thì lên vèo vèo. Đến 2013 sau 4 năm mình bán đúng bằng giá mua!!! Tốn thêm 150 triệu mình tậu con Wildtrak cũng là 1 trong những xe đầu tiên của VN. Lúc ấy ra đường mọi người hỏi mình chọn xe chở gì. Mình nói chở heo chớ chở gì phía sau bây giờ!!!. Thế là trở thành anh "lái heo". Bây giờ thì Wildtrak thành vua rồi. Mỗi tháng bán mấy ngàn chiếc. Giá thì cao ngất ngưỡng. Bây giờ đang ngắm em Isuzu Mu vì giá thì rẽ mà bảo hành bao la. Bên ngoài k thua ai đâu chỉ bên trong k được trang bị nhiều lắm. Chắc cũng sẽ bị ném đá nhiều nữa đây.

Hình như người Việt mình khi mua xe theo phong trào nhiều hơn đáp ứng nhu cầu thực tế của mình. Điều này khiến xe nào mà khi trở thành hot thì mình trở thành nạn nhân của các hãng xe. Để cho họ làm tình làm tội dân ta!!!!
Mua mu x đi bác, bác nói ngựơc ben ngoài mu x xấu cái đầu xe bán tải , bên trong nội thất xậu nhưng trang bị optoin đầy đủ hơn so với toy và số tự động vẫn rẻ hơn toy.

Hạng B2
13/9/16
366
744
93
41
Hôm nay có con innova bị tông ngang móp hết cả thân, bung cửa , nhìn khá thảm. Trong khi chiếc xe cấp cứu móp bung đầu.

Hạng D
22/8/14
1.240
377
83
33
nếu mà máy dầu dưới 1 tỏi thì còn vài con nữa. bác chủ cứ từ từ mà ngân cứu.

Hạng B2
6/8/17
213
83
28
42
Nghĩ VN mình lạ thật. Năm 2009 mình mua 1 trong 20 chiếc Fortủn dầu đầu tiên của VN bị mọi người chê quá. Nào là xấu, nào là cao dễ lật, nào là là là... Vậy mà sao đó một tháng thôi nó trở nên hot hòn họt. Giá thì lên vèo vèo. Đến 2013 sau 4 năm mình bán đúng bằng giá mua!!! Tốn thêm 150 triệu mình tậu con Wildtrak cũng là 1 trong những xe đầu tiên của VN. Lúc ấy ra đường mọi người hỏi mình chọn xe chở gì. Mình nói chở heo chớ chở gì phía sau bây giờ!!!. Thế là trở thành anh "lái heo". Bây giờ thì Wildtrak thành vua rồi. Mỗi tháng bán mấy ngàn chiếc. Giá thì cao ngất ngưỡng. Bây giờ đang ngắm em Isuzu Mu vì giá thì rẽ mà bảo hành bao la. Bên ngoài k thua ai đâu chỉ bên trong k được trang bị nhiều lắm. Chắc cũng sẽ bị ném đá nhiều nữa đây.

Hình như người Việt mình khi mua xe theo phong trào nhiều hơn đáp ứng nhu cầu thực tế của mình. Điều này khiến xe nào mà khi trở thành hot thì mình trở thành nạn nhân của các hãng xe. Để cho họ làm tình làm tội dân ta!!!!
Bác này đã nói đúng tâm tư của mình rồi.mình sẽ ko theo trào lưu,mình sẽ chọn fiat doblo hehe...

Hạng C
4/5/07
901
484
63
44
TPHCM
em chọn kia sorento dầu....full option có cử sổ trời cho khách ngắm cảnh

• Like
Reactions: anh-pc
Hạng F
13/9/07
7.049
48.465
113
em chọn kia sorento dầu....full option có cử sổ trời cho khách ngắm cảnh
Phía sau chật quá sao chạy dịch vụ đc anh. Dịch vụ 1 innova 2 fortuner. Chấm hết

Hạng B1
1/5/16
74
43
18
37
Mình có cơ hội chạy thể con In E mới, 2016 chạy chưa được 2 vạn km nữa. Không biết có phải chạy lần đầu chưa quen hay không nhưng cảm giác nó quá yếu! Chán lắm bác ơi.

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
khuyên anh tránh xe con Fortuner khi chạy dịch vụ hay chạy gì gì đi chăng nữa. Em thánh lật đó có tiếng khắp Đông Nam Á rồi. Chọn innova cho lành cụ ạ, lấy phiên bản cao nhất chạy cho sướng cái thằng người, lại sướng cái người ngồi sau.

• Like
Reactions: anh-pc