Hạng F
7/8/17
7.449
10.135
113
tình hình là gia đình em lên Đà Lạt chơi vài ngày trên đường đi làng Cù Lần thì gặp thằng điên nó chạy lo né vũng nước mà lấn cả nữa làn em thì né kịp nhưng ông anh đi phía sau thì ăn đủ kết quả là cả 2 xe bị rụng gương vỡ nát. nhưng điều em thấy bất mãn nhất là khi nói chuyện hỏi "ông chạy kiểu gì mà lấn qua cả làn người ta, ông học bằng lái kiểu gì vậy" thì hắn mới trả lời là "giờ mày thích nói luật không" nhưng đến khi em đòi gọi công an tới em cho coi clip thì mặt xanh như lá lúa định bỏ chạy rồi thì ông anh em nói "thôi bỏ đi" hắn lại quay lại cắn như con gì đó 4 chân. chắc đây ko phải dân gốc Đà Lạt đâu vì em biết người ĐL dễ thương lắm

Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Gặp cùng đinh bực mình lắm. Tốt nhất bỏ qua cho nhẹ đầu. Nếu chơi là phải chơi tới cùng. Chứ dở dở ương ương chỏ thêm bực mình

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Đà lạt 90% dân kinh tế mới từ ngoảy vào nên trách sao được. Giờ lên Dalat chủ yếu ngắm tí cảnh ,hít tí không khí xong lấy thức ăn trong xe ăn xong chạy về chứ chơi gì ở trển nữa . Quán cơm ,vườn dâu toàn đầu gấu, vào ăn, chơi mà trả giá ,chê mắc là nó oánh bỏ mẹ .

Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
DÂN VIỆT NAM CÓ 3 CỤM TỪ MÃI MÃI CHÚNG KHÔNG BIẾT ĐÓ LÀ : "ĐÚNG" , "SAI" , "Ý THỨC" . BỞI VẬY ĐỪNG BAO GIỜ BÌNH LUẬN VỀ NGƯỜI VIÊT NAM NỮA .
Bạn này là dân nước nào mà gọi dân Việt Nam là “chúng” vậy?
Mình có nghe lộn không vậy các bác OS?

Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Bạn này là dân nước nào mà gọi dân Việt Nam là “chúng” vậy?
Mình có nghe lộn không vậy các bác OS?
Việt kiều Campuchia biết nói tiếng Việt đã vào forum,hoặc việt kiều Lào dùng google translate dịch để chửi dân Việt ta.

Hạng D
10/3/14
1.220
531
113
Nhà bè
Đà lạt 90% dân kinh tế mới từ ngoảy vào nên trách sao được. Giờ lên Dalat chủ yếu ngắm tí cảnh ,hít tí không khí xong lấy thức ăn trong xe ăn xong chạy về chứ chơi gì ở trển nữa . Quán cơm ,vườn dâu toàn đầu gấu, vào ăn, chơi mà trả giá ,chê mắc là nó oánh bỏ mẹ .
E 15 năm rôi chưa đi đà lạt,cuối tuần này e tính đi nha trang và đa lạt,nếu thật sự như vậy chắc e bỏ luôn du lịch ở đl.hjhj

• Like
Reactions: realman_80
Hạng D
13/11/15
1.650
3.708
113
Bác đi NT học tiếng TQ hả :D
Nha trang dẫu sao cũng rộng lớn, nhiều nơi vui chơi, ăn uống , nên cũng ko vấn đề gì. Trung cuốc đa số mấy thằng vô nghề rỗi nghiệp nên nó chỉ vào mấy chỗ bình dân thôi. Đây là dãi đất của VN, không lý gì phải nhường hay tránh gì mấy thằng trung cuốc đó cả, có tiền cứ vào bất cứ chỗ nào mình thích, gọi tôm hùm ,cá mú ra ăn chứ nhìn ngó trung cuốc làm gì.