Hạng D
7/4/11
1.958
2.024
113
chạy đêm nhàn hơn, mát hơn,đường vắng hơn
mà lớn tuổi ít ngủ nên quen giấc đêm là thức 2 mắt trắng dã, ko như tuổi trẻ còn ham ăn ham ngủ
nhưng do mắt em ko tốt nên em cũng thường chọn chạy ban ngày,chứ ngày xưa em toàn đạp đêm ko
đạp đêm +nghe truyện ma nguyễn ngọc Ngạn,sướng

Hạng B2
9/7/07
315
226
43
Mình cũng thik chạy đêm!. Nhưng nhiều khi cũng hơi ngạy khi gặp những đoạn đường vạch kẻ đường phân làn bị mờ hoặc bị chảy do đường lún trôi (Phan rang - Cam Ranh).
Sắp tới đây QL1 hoàn thành, đường có dải phân cách cứng chạy chắc là sướng lắm các bác nhỉ, nhất là chạy đêm mở cửa kính!!!

chạy đêm nhàn hơn, mát hơn,đường vắng hơn
mà lớn tuổi ít ngủ nên quen giấc đêm là thức 2 mắt trắng dã, ko như tuổi trẻ còn ham ăn ham ngủ
nhưng do mắt em ko tốt nên em cũng thường chọn chạy ban ngày,chứ ngày xưa em toàn đạp đêm ko
đạp đêm +nghe truyện ma nguyễn ngọc Ngạn,sướng
Có mợ nào bên ghế phụ nữa phải ko bác !

Hạng D
25/3/14
1.569
860
113
Chạy đên gặp tài xế có ý thức còn đỡ chứ gặp ông cà chớn cứ chấn đèn pha vào mặt thì mệt lắm vì đá đèn lại cũng ko thay đổi dc gì?????!!!!!

Hạng D
28/1/15
1.066
1.777
113
52
Q7, TpHCM
Chạy đên gặp tài xế có ý thức còn đỡ chứ gặp ông cà chớn cứ chấn đèn pha vào mặt thì mệt lắm vì đá đèn lại cũng ko thay đổi dc gì?????!!!!!
Không ăn thua gì bạn ah, bạn mua thêm cái kính phân cực màu vàng chanh đeo vô, chấp luôn mấy thằng cá chớn đó. Kính phân cực xin giá cun g4 rẽ lắm, Bác vào Ebay.com.vn tìm mua, vài trăm thôi, đeo vô chạy xe sướng lắm.

Hạng C
21/9/08
700
545
93
53
Tuyến ĐL sợ nhất mấy anh chở Rau , đèn như cái rạp hát di dộng luôn :3dgian:

• Like
Reactions: minhtriquan!!!