Hạng B2
5/6/14
194
92
28
31
có tiền sắm xe, không có tiền đi học luật, nghĩ qua mặt được người khác là ngon, là khôn...

Hạng D
16/11/20
2.640
7.879
113
37
Có gan thực hiện hành vi nhưng lại sợ chịu trách nhiệm trước pháp luật. Ai mà bạn gái các bác này nên cẩn thận vì hành vi có thể ăn sâu vào máu và tri thức.

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
View attachment 2476108Nay Hành vi che biển số lan rộng khắp nơi, nhiều hình thức sáng tạo đến mức đáng nể, nó xấu nhưng vẫn tinh tế như chiếc ford các bác ah. Đoạn đang đi ko có cái camera phạt nguội nào toàn tuyến mà vẫn k gỡ ra, như thành thói quen!!!)))

Không phân biệt vùng miền vì bản số chưa chắc là người vùng đó lái.

Đưa lên thảo luận do nào giờ chưa thấy xe có logo OS mà oscho như vậy,
tham gia tham gia diễn đàn đã lâu đọc nhiều thấy nhiều nên em k làm vậy vì biết thế nào cũng bị chửi á, rồi thấy nó bẩn hèn lắm ahhh
Che có 1 số cũng dễ tìm mà...khó khăn chi đâu hè..

Hạng B2
24/6/17
418
676
93
46
Cứ chửi! Biết đâu họ tình cờ thấy được và thấy xấu hổ để không làm nữa. Chẳng qua là không thấy hoặc thấy nhưng không kịp đuổi theo chứ không CSGT nào bỏ qua kiểu che biển số mất dạy này đâu.
bác chửi mỏi miệng chỉ thêm mệt. Mấy người này nghe như đàn gảy tai trâu ấy mà:p:p:p

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
Có gan thực hiện hành vi nhưng lại sợ chịu trách nhiệm trước pháp luật. Ai mà bạn gái các bác này nên cẩn thận vì hành vi có thể ăn sâu vào máu và tri thức.
Bạn gái của hén....thì cũng là cá mè 1 lứa thui...ngưu tầm ngưu, mã tầm mã hè....bạn không thấy vụ siêu xe bị gô cổ ở Q.8...hè...hehe

Hạng D
11/8/20
1.825
1.206
113
58
View attachment 2476108Nay Hành vi che biển số lan rộng khắp nơi, nhiều hình thức sáng tạo đến mức đáng nể, nó xấu nhưng vẫn tinh tế như chiếc ford các bác ah. Đoạn đang đi ko có cái camera phạt nguội nào toàn tuyến mà vẫn k gỡ ra, như thành thói quen!!!)))

Không phân biệt vùng miền vì bản số chưa chắc là người vùng đó lái.

Đưa lên thảo luận do nào giờ chưa thấy xe có logo OS mà oscho như vậy,
tham gia tham gia diễn đàn đã lâu đọc nhiều thấy nhiều nên em k làm vậy vì biết thế nào cũng bị chửi á, rồi thấy nó bẩn hèn lắm ahhh
Đố dz...ui có thưởng....đố các bạn, số bị che nó là con số mấy nè...???? Ai đúng sớm nhất...thưởng 1 Ly Trà Đá Chém Gió...hè