Tập Lái
9/7/12
0
0
1
Sau khi tham khảo thông tin của các bác, em quyết định đập luôn 1 chú Renault. Dịch vụ hậu mãi của Renault cho đến trước hôm nay em thấy rất tốt. Nhưng hiện nay lại gặp vấn đề này, lúc mua xe thì có thể bảo dưỡng vào thứ 7, nhưng hiện nay đã chỉ bảo dưỡng từ t2->t6. Trong khi toàn miền nam chỉ có 1 đại lý ở Quận 7. Các bác đi làm và nhà ở xa thì sao bảo dưỡng được? Dịch vụ Renault thế này có phải chăng đang làm khó anh em đã nhiệt tình ủng hộ.
Trên này anh em Renault nhiều, hi vọng có thể giải đáp được thắc mắc của em.
Cảm ơn các bác nhiều !:cool:

Hạng B2
23/3/12
264
59
28
angel_bk nói:
Sau khi tham khảo thông tin của các bác, em quyết định đập luôn 1 chú Renault. Dịch vụ hậu mãi của Renault cho đến trước hôm nay em thấy rất tốt. Nhưng hiện nay lại gặp vấn đề này, lúc mua xe thì có thể bảo dưỡng vào thứ 7, nhưng hiện nay đã chỉ bảo dưỡng từ t2->t6. Trong khi toàn miền nam chỉ có 1 đại lý ở Quận 7. Các bác đi làm và nhà ở xa thì sao bảo dưỡng được? Dịch vụ Renault thế này có phải chăng đang làm khó anh em đã nhiệt tình ủng hộ.
Trên này anh em Renault nhiều, hi vọng có thể giải đáp được thắc mắc của em.
Cảm ơn các bác nhiều !:cool:
Em xin phép tiếp chuyện bác tí ạ, em cũng đưa lên đây số của anh làm dịch vụ bên em : 0986 951 869 Mr Nguyên ạ. Bên em dịch vụ không làm thứ 7 chủ nhật nhưng nếu xe bác có vấn đề gì bên em vẫn tiếp bác chu đáo và cần thiết thì tận nơi cho bác trong những ngày cuối tuần mà, tuy xưởng chưa nhiều nhưng được cái tinh thần phục vụ bên em thì cứ gọi là nhiệt liệt tình ạ. Có vần đề gì bác cứ alo, hay pm lại cho em số đt của bác để bên em phục vụ bác tốt hơn, cũng mong bác bỏ qua nếu có gì đó chưa hài lòng bác ạ, cám ơn bác với những lời chân thành, kính bác 1 ly đây ạ

Tập Lái
9/7/12
0
0
1
Mình đăng bài lên đây chỉ hi vọng Renault sẽ có dịch vụ tốt hơn đối với những anh em ở xa, chỉ có thể bão dưỡng vào cuối tuần. Renault là thương hiệu mới nên dịch vụ bảo dưỡng và sửa chửa rất được mọi người quan tâm.

angel_bk nói:
Mình đăng bài lên đây chỉ hi vọng Renault sẽ có dịch vụ tốt hơn đối với những anh em ở xa, chỉ có thể bão dưỡng vào cuối tuần. Renault là thương hiệu mới nên dịch vụ bảo dưỡng và sửa chửa rất được mọi người quan tâm.

Vâng, cảm ơn bác đã góp ý, em sẽ ghi nhận điều này và trình lên ban quản lí xem xét để có cách hỗ trợ hợp lý. Bọn em hi vọng sẽ nhận được nhiều hơn nữa những ý kiến khách hàng để ngày một nâng cao chất lượng phục vụ.

KMP
Hạng B2
30/5/13
220
71
28
Đúng là thích xe quan trọng. Nhưng chế độ hậu mãi cũng quan trọng ko kém!

Hạng B2
19/9/12
180
21
18
đa tạ bác góp ý, nhưng em xin bổ sung thêm tí là hậu mãi Renault chắc chắn là mọi lúc, mọi nơi và hoàn toàn free công cán.
Nhưng khổ nỗi xưởng hiện tại ở đường Dạ Nam, Q8 là bên em thuê mặt bằng, cố vấn dịch vụ và nhân viên Renault ở showroom Q7 nên có vấn đề gì bác call bên em 1 tiếng nhé (nữa đêm trục trặc giữ đường cũng có người hổ trợ đấy ạ) hoặc ghé showroom ( kể cả thứ 7, cn đầu có người tiếp).
Nếu bác ở xa, đi lại vất vả quá, bác cứ đi làm, để xe ở nhà call bên em tới sữa chữa hộ bác nhé!
Mong các bác tiếp tục ủng hộ Renault.