Hạng D
15/6/12
1.519
674
113
45
Accent mới quá đẹp, ko có gì để chê. 30 triệu nhậu vài cuộc là hết. Mua xe lần đầu thì Morning cũng được nhưng sẽ hối tiếc sau vài tháng vì đã mua cái xe bé quá...

Hạng C
6/3/11
828
576
93
phải mua xe AT :))
ko mua MT,
chạy oải lắm
ráng lên Accnt bản AT đii bác A

Hạng B2
1/3/18
203
72
48
49
Option thì tương lai mình còn thêm vào dc. Chứ xe mua rồi đổi là đổi cả xe luôn

Tập Lái
26/3/16
37
33
18
Monring AT thì có 2 bản, 1 loại Si và 1 loại S.
Si thì 375, S thì 395. Nếu mua thì mua Si cho nó rẽ, mua chi S.
Bác Tính kiểu giá bán phân vân là đúng rồi, bác mua chạy gia đình, thì phải tính ra biển lăn bánh vì nó còn khác cái phí thước bạ, phí bảo hiểm thân võ nữa chứ.
Ví dụ như thế này, Morning S ra biển tằm 435, còn Accent Mt ra biển tằm 495. khác nhau đến 60 cũ, chứ không phải 30 cũ nhé bác.
Bài tính như thế này thì sẽ rõ hơn cho bác lựa chọn về kinh tế, còn về tiện lợi thì mỗi cái có ưu và nhược, cái này tùy bác.
nếu gia đình ko nhiều người, chỉ 1 vợ 2 con, di chuyển chủ yếu trong phố thì morning là lựa chọn tối ưu.
Còn hay đi xa, chở nhiều người, lâu lâu kiếm cuốc dịch vụ, không ngại chạy MT thì accent triển thôi.

Hạng B2
2/9/17
173
83
28
Mình đang đi con Morning mua tháng 5 2015 full. Đi đến nay được mới có hơn 2vạn7 và bây giờ đang muốn ngó nghiêng con Accent hoặc Elentra để đổi qua. Bác cứ mua con nào to hơn rộng hơn, đẹp hơn. Bản taxi thì nó sẽ bền hơn tiết kiệm nhiên liệu hơn. Khi nào bác có thêm lúa thì bác có thể tự tay độ lên những thứ khác mà bác cần. Chẵng hạn như màn hình, loa, đèn vân vân và vân vê. Đó là ý kiến của riêng em. :D

Hạng B1
13/8/16
75
50
18
34
trước mắt là bác lái xe được bao lâu rồi?
tự cảm nhận trình của mình có ổn khi đi MT không?
và hiện tại bác đang sinh sống ở đâu? sg hay tỉnh?
mua xe về 1 mình bác lái hay cả 2 vợ chồng đều lái?
nếu trả lời được 4 câu trên thì bác sẽ có được quyết định ^^

Hạng B2
14/12/15
278
295
63
Mình đang đi con Morning mua tháng 5 2015 full. Đi đến nay được mới có hơn 2vạn7 và bây giờ đang muốn ngó nghiêng con Accent hoặc Elentra để đổi qua. Bác cứ mua con nào to hơn rộng hơn, đẹp hơn. Bản taxi thì nó sẽ bền hơn tiết kiệm nhiên liệu hơn. Khi nào bác có thêm lúa thì bác có thể tự tay độ lên những thứ khác mà bác cần. Chẵng hạn như màn hình, loa, đèn vân vân và vân vê. Đó là ý kiến của riêng em. :D

Mỗi tội MT thì k độ lên AT được... 2019 rồi đi MT trong nội thị mỏi đớ cái chân