Hạng B2
5/6/09
420
19
18
Ba Miền Việt Nam
Kính chào các bác. Một ngày đẹp Trời, các bác lái xe đời mới, hoà cùng dòng xe, nườm nượp ngược xuôi trên đường quốc lộ, tinh thần phấn chấn vui vẻ, bất chợt các bác nhìn thấy một chiếc ô-tô tàng tàng nằm cạnh đường và bác lái xe lớn tuổi, còm còm, cố gắng giơ cao tấm bìa, ghi dòng chữ: “<span style=""color: #ff0000;"">chết máy, hết xăng, còn ít tiền, cần giúp đỡ. Xin cảm ơn</span>”.
Em muốn hỏi, các bác sẽ làm gì khi gặp cảnh này ạ.
Em cảm ơn các bác.
2say.

Hạng B2
21/6/12
169
1
16
Cái này em không có gan dừng lại vào buổi tối. Hóng cách xử lý của các bác.

Hạng D
12/4/12
1.108
161
63
Nếu động lòng trắc ẩn thì chạy quá lên một khúc hỏi người dân tại đó xem đó có phải chiêu trò không rồi giúp đỡ .

Hạng D
14/2/11
2.611
4.618
113
van_nguyen113 nói:
2b thì thấy nhiều rùi, giờ có cả 4b nữa hả bác chủ.:cool:, nếu bình xăng cò đầy hút cho bác ý chút để bác ý chạy đến cây xăng, sau đấy tình tiếp.
Hút bằng niềm tin hả mợ?:D

Hạng B2
31/7/12
290
7
18
dừng lại như film Mẽo là mình ra xe cùi của nó mới chôm đứng, nó lái xe mình vi vu

Hạng D
21/6/12
4.511
3.079
113
2say nói:
Kính chào các bác. Một ngày đẹp Trời, các bác lái xe đời mới, hoà cùng dòng xe, nườm nượp ngược xuôi trên đường quốc lộ, tinh thần phấn chấn vui vẻ, bất chợt các bác nhìn thấy một chiếc ô-tô tàng tàng nằm cạnh đường và bác lái xe lớn tuổi, còm còm, cố gắng giơ cao tấm bìa, ghi dòng chữ: “<span style=""color: #ff0000;"">chết máy, hết xăng, còn ít tiền, cần giúp đỡ. Xin cảm ơn</span>”.
Em cảm ơn các bác.
2say.
nếu họ cố tình giơ cái dòng chử đó lên thì 100% là có ý đồ bác ơi. vì đã có chuẩn bị sẵn rồi. quốc lộ dể tìm gara: còn ít tiền thì dùng số tiền đó goih xe ôm kiếm gara kéo xe về, sau đó mượn chủ gara 1 chai để về nhà.

Hạng B2
31/7/12
290
7
18
ngidinh nói:
2say nói:
Em cảm ơn các bác.
2say.
nếu họ cố tình giơ cái dòng chử đó lên thì 100% là có ý đồ bác ơi. vì đã có chuẩn bị sẵn rồi. quốc lộ dể tìm gara: còn ít tiền thì dùng số tiền đó goih xe ôm kiếm gara kéo xe về, sau đó mượn chủ gara 1 chai để về nhà.
Bữa thấy ông ăn xin có tới 2 cái di động, bây giờ ai cũng có 2 , 3 cái di động khi cần đều có thể kêu người quen hay SOS trợ giúp, còn cái biển kia 100% là lường gạt.