Hạng B1
11/7/08
57
4
8
Đà nẵng/huế
tình hình là mẹ của em vừa lấy bằng b1 nay muốn 1 con xe để đi tới đi lui , qua phần tham khảo em thấy chú Chevrolet Spark Van này là hợp lý với hoàn cảnh và túi tiền của gia đình em . nên em đang quan tâm về con này . bác nào rành về cái tư vấn giúp em với ... cho em ít hình ảnh thật về nó luôn nhá .. thanks các bác nhiều

Hạng B1
11/7/08
57
4
8
Đà nẵng/huế
RE: Chevrolet Spark Van em đang quan tâm các bác a ,

em biết là như vậy , bởi vì gia đình em cũng không cần thiết sử dụng để đi chơi lắm đâu , chủ yếu là cũng vừa chở được hàng đi giao quanh quanh cho cái đại ls ấy mà ... tới khi cũng cần đến nó vậy đó

Hạng D
24/4/06
2.450
13.555
113
TP. HCM

bác lấy cái này, em thêm cái ...sofa ở phía sau :D, cứ như là limousine mấy :D, mà chỉ có thể ngồi kiểu Nhật thôi :)

Hạng B2
11/11/07
115
1
0

Máy móc hình thức thì tương tự Matiz se dỡ đi 02 ghế sau:
Lợi: Giá hợp lý - nếu chuyên để giao hàng nhỏ thì kinh tế
Hại: Nhỡ có con và vợ cả cùng đòi đi thì chịu
Giải quyết: Mua xe Matiz Van - chăm chỉ chở hàng - Kiếm nhiều tiền mua thêm xe khác- Có xe to, nhà to giữ lại Mini Van gợi nhớ thuở Hàn vi.

Hạng F
15/11/06
6.383
1.286
113
Tp Hồ Chí Minh

Nhà nhỏ , xe nhỏ , con nhỏ nhưng vợ lớn . Nhà lớn ,con lớn , xe lớn thì .... có vợ nhỏ phải không các bác :D

Hạng B2
5/4/07
367
0
16

Em nghĩ là ổn , lắp luôn ghế cũng được mấy khii xxx kiểm đâu mà sợ

Hạng B2
4/5/08
333
33
28
53

Nhưng mà đừng có mang đến đăng kiểm nhé. Với lại XXX cũng ít để ý nnhưng lỡ xxx nhìn vào có lẽ sẽ có chuyện đầy. có mấy tấm ảnh cho Bác xem nhé
http://www.otosaigon.com/forum/tm.aspx?m=1010108

Last edited by a moderator:
Tập Lái
12/7/08
7
0
0

vô tư đi bác ui! XXX ít để ý xe nhỏ lắm.