Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Chào chế, thấy chế cũng cá tính mà thiệt tình nên tham gia thớt cho vui. Cũng vì vậy mình cố vận động mấy anh độc thân tham gia các chuyến đi với chế mà mấy ảnh nhát quá à. Chắc thế nào cũng có anh chàng đủ dũng khí tham gia đó chế, yên tâm đi.
hà hà, còn bức ảnh là đợt kỷ niệm 50 năm ngày kết bạn, nhập trường cùng vào học tổ chức đi cho vui í mà. Lâu lâu điểm danh "anh chị em ta ai mất, ai còn".
Chế cũng khéo chọn thiệt, cái anh thấp bé nhất (số 5 đó) lại là anh làm cao, làm lớn nhất đó chế.
Còn mấy anh bụng bự chán phèo à. Người ta gồng lên thì bụng 6 múi, mấy ảnh gồng lên thì...bụng tới 6 ngấn.
Chán thì chán thế thôi chứ sau bao năm gặp nhau vẫn vui vẻ, vẫn gọi nhau là bạn là được. Chứ thấy nhau ngoài đường mà né tránh không muốn thấy mặt, rẽ đi lối khác thì mới là chán.
Phải vậy không chế?
Xưng hô thì cứ tự nhiên theo quy chế diễn đàn thôi, có gì đâu mà ngại.
Chúc chế đi chơi lễ vui nha, mọi việc như ý nhá.
Thứ nhất cho b biết, vậy Bác là ng nào trong bức ảnh đó ko?
Thứ 2: kệ đi ko sao đâu mà Bác : ) đ.t^ cũng có cái vui, vì sợ 1 khi có gấu rồi mìh fải tập trung lo cho gấu ko còn thời jan để tham ja diễn đàn đc nữa ; )
Thank Bác!
...Mà đính 9 lại cái, b tìm bn đồng hành đi xa thôi, để thay fiên nhau lái, ngoài ra ko có j` hết, tìm đt^ là vì ko muốn có fiền fức...Chỉ vậy thôi hà Bác "bacai" :)

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Nhờ @Chế Boo mà hôm nay mới biết bác 3 @bacai còn già hơn em, trước giờ cứ tưởng mình già lắm rồi chứ :).
B6 gốc Cà mau đây nhưng cũng hơn 30 năm rồi chưa về miền Tây, chỉ quanh quẩn PT PR NT Dalat suốt. Có ngày đẹp trời nào đó, B3 hay Boo tiện đường ghé B6 một đêm chơi để thưởng thức cái lạnh của rừng Lạc Dương, ngủ trong lán hay lều cũng được (chưa đủ tiền xây nhà), sáng dậy bao đẹp, nhìn quanh tòan sương mù và hoa hồng.
...Thôi ngủ rừng Lạc Dương ko vui ko lạ đâu, có dịp bác tổ chức đi, mình vào rừng "AMAZON" nghe nói ở đó mới có nhiều cái lạ cái ge^ vs ngủ sàn mới lạ kỳ :D
... Đừng nghĩ xa vời nha, đag chọc bác "sixsense" thôi :D

• Like
Hạng F
8/7/16
5.118
10.706
113
Nhờ @Chế Boo mà hôm nay mới biết bác 3 @bacai còn già hơn em, trước giờ cứ tưởng mình già lắm rồi chứ :).
B6 gốc Cà mau đây nhưng cũng hơn 30 năm rồi chưa về miền Tây, chỉ quanh quẩn PT PR NT Dalat suốt. Có ngày đẹp trời nào đó, B3 hay Boo tiện đường ghé B6 một đêm chơi để thưởng thức cái lạnh của rừng Lạc Dương, ngủ trong lán hay lều cũng được (chưa đủ tiền xây nhà), sáng dậy bao đẹp, nhìn quanh tòan sương mù và hoa hồng.
Cám ơn tấm chân tình của bác @Sixsense . Lán thì em ngủ nhiều nhưng lều thì chưa, nếu có dịp ghé lều của bác xem cảm giác nó sao.
Cám ơn bác.

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Jờ này mưa đây đang lớn qa' làm cái bụng cũng cồn cào, m.n chắc nay vui vẻ
Thôi e chia sẻ món ăn này ngon nha, ko địa chỉ, tự nấu:
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"
Bác nào thấy ngon và chưa biết món này thì mai nói X làm cho ăn or tự làm luôn đi cho hay, cũng dễ lắm 3 thứ đã làm sạch (hìh 1) xào lại...rồi hoàn thành như (hìh 2)..hehe
Nay e hơi pị j` chia sẻ cả món ăn xin m.n thông cảm :)
... Đã hết jờ rồi ăn và ngủ đây
Chúc tất cả gia đình cuối tuần dzui dze~ ;)

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Jờ này mưa đây đang lớn qa' làm cái bụng cũng cồn cào, m.n chắc nay vui vẻ
Thôi e chia sẻ món ăn này ngon nha, ko địa chỉ, tự nấu:
View attachment 787555 View attachment 787556 Bác nào thấy ngon và chưa biết món này thì mai nói X làm cho ăn or tự làm luôn đi cho hay, cũng dễ lắm 3 thứ đã làm sạch (hìh 1) xào lại...rồi hoàn thành như (hìh 2)..hehe
Nay e hơi pị j` chia sẻ cả món ăn xin m.n thông cảm :)
... Đã hết jờ rồi ăn và ngủ đây
Chúc tất cả gia đình cuối tuần dzui dze~ ;)
mấy món này mà thêm lon bia nữa thì chỉ có cái được khen thôi

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Ngon chãy nươc....
Kem/đánh/Răng: Chế Bo có thể..Xoa mấy cmt mà chế trích cmt e dc ko.
Mong chêq dong ý
Sr nha, jờ mìh ko rảh để lục lại hết mà "Xóa"
Cứ yên tâm nha kể từ cmt này mìh ko trích cmt của bn nữa, vì cũng đã bước vào Tháng 7 C^H` rồi ko đùa vs khuất mặt khuất mày đc!!
Chúc ăn ngon ngủ ngon :mad:

• Like