Thảo Luận Chung Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Hqa mìh ra đường, đang ngồi cf vỉa hè. Có 1 bà lão lụm khụm cầm 1 nùi tấp vào mìh và nói: "Mấy nay tình hình căng qa' bà bán ko đc, mua dùm bà 1 tờ đi con". Mìh đáp: "Chắc có thể 2 ngày nữa mới tới Wơ Cúp bà sẽ bán đc thôi mà, mà con ko biết gì mấy bóng đá bà ơi, mua này về con ko biết dán ở đâu?"
Rồi bà lụi khụi đi, mìh ở đây ngẫm nghĩ thời buổi này làm ăn khó khăn lắm! Thôi đứg lên dí theo bà, bà bán hết luôn cho con ạ, rồi bà về sớm luôn nhé trời cũng sụp tối rồi!
Thì qa đây thứ nhất mìh xin thưa: Bác nào thích nói e, e cho lại (Vì jờ nhiều lắm các bác ợ)
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

P/S: WơCúp j` mà xem tới nay si sụp tih thần qa'""
Chỉ hộ: Chung chung_"diary"

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: nttanmam
Hạng D
29/1/15
2.459
26.483
113
q11
Hqa mìh ra đường, đang ngồi cf vỉa hè. Có 1 bà lão lụm khụm cầm 1 nùi tấp vào mìh và nói: "Mấy nay tình hình căng qa' bà bán ko đc, mua dùm bà 1 tờ đi con". Mìh đáp: "Chắc có thể 2 ngày nữa mới tới Wơ Cúp bà sẽ bán đc thôi mà, mà con ko biết gì mấy bóng đá bà ơi, mua này về con ko biết dán ở đâu?"
Rồi bà lụi khụi đi, mìh ở đây ngẫm nghĩ thời buổi này làm ăn khó khăn lắm! Thôi đứg lên dí theo bà, bà bán hết luôn cho con ạ, rồi bà về sớm luôn nhé trời cũng sụp tối rồi!
Thì qa đây thứ nhất mìh xin thưa: Bác nào thích nói e, e cho lại (Vì jờ nhiều lắm các bác ợ)
Thứ 2 nghe bà lão nói vài điều, bắt độ thử trận này xem dzui hông (Độ nhẹ thôi, 1 tô Phở Bình ở L.Q.Sug, 1ly sâm ở Ôg Mập), bác nào xuống sát vs e thì ib riêng nhe' ;)
P/S: Mìh ko chơi tỉ số, bắt Thắng Thua thôi. 14/6 này 100% nghiêng về Anh NGA...kkkk :D
View attachment 1645220 View attachment 1645221
Gạch tờ giấy :D

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Bác này kỳ qá tờ giấy ngta mà đòi gạch, gạch sao xài. Có tâm niệm dán thì mìh xin cho, chứ cho về ko dán để con gạch từa lừa thì fi' lắm bác ợ, tuy ko đág bnhiu nhe' bác :€

• Like
Reactions: Tohoa
Hạng B2
30/3/18
206
619
123
Bác này kỳ qá tờ giấy ngta mà đòi gạch, gạch sao xài. Có tâm niệm dán thì mìh xin cho, chứ cho về ko dán để con gạch từa lừa thì fi' lắm bác ợ, tuy ko đág bnhiu nhe' bác :€
Bác hoa gạch mấy chị em Rau cải quen rồi..lâu lâu quen tay gạch gạch vậy đó chế ơi :)

• Like
Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Xin tờ giấy về coi world cup nha.:D
Ờh, nhắn đ/c đi (ib chug riêg tùy bác): Nếu bác ko nhà thì nhờ ng` nhận hộ zùm, vì bên H.H.Ngyên cho gần nha bác. Nội trog tuần này Chế nhờ ng đem qa cho bác cho
P/S: Còn jỡn thì thôi :₩

• Like
Hạng D
29/1/15
2.459
26.483
113
q11
Ờh, nhắn đ/c đi (ib chug riêg tùy bác): Nếu bác ko nhà thì nhờ ng` nhận hộ zùm, vì bên H.H.Ngyên cho gần nha bác. Nội trog tuần này Chế nhờ ng đem qa cho bác cho
P/S: Còn jỡn thì thôi :₩
Tuần này đá rồi chế ơi. Thks chế nha, mai chạy ra mua luôn :D

Hạng C
27/8/14
905
1.194
93
TP.HCM
Tuần này đá rồi chế ơi. Thks chế nha, mai chạy ra mua luôn :D
Vậy thì còn ko biết cho gấp, có j` mai tui nhờ ng đem qa cho lẹ. 14 mới đá mà chàj
....Thoy nếu mún mua thì mua đi, đồ cho mà năn ni~ hoài cũg mệt @-@

• Like
Reactions: quocminh67000000