Tập Lái
17/12/08
29
3
3
Em đang có nhu cầu mút 1 em trước tết nên mở topic này để tham khảo cảm nhận của các bậc đàn anh đã từng cưỡi em nó về tính năng đàn hồi, độ êm, cảm giác của chân ga, tốc độ tiêu hao của nhớt....
Em mới xem xe về; Cảm nhận ban đầu nhìn cũng ok, máy xe nhìn bé tẹo, vóc dáng giống hệt cô chị 1.3, số sàn, option nothing, rổ giá chấp nhận được "21600 $"
Bác nào đã từng sở hữu em chân ngắn này cho em chút lời khuyên đi
PS: Có bác nào biết chỗ bán với giá mượt mà hơn thì PM cho em biết với nhá
Xin cảm ơn!

Hạng B2
18/7/04
410
0
16
chán lắm bác ,kính quay tay nữa,option chả có j nghịch được,với tầm tiền đấy em nghĩ bác ráng 1 chut mua Vios đi ah.khuyên bác chân thành đấy.

Tập Lái
17/12/08
29
3
3
Re:Chia sẻ cảm xúc với Yaris 1.0

crazyman85 nói:
chán lắm bác ,kính quay tay nữa,option chả có j nghịch được,với tầm tiền đấy em nghĩ bác ráng 1 chut mua Vios đi ah.khuyên bác chân thành đấy.

Cám ơn lời khuyên chân thành của bác

Hầm nhà em chỉ đút vừa yaris thôi ạ

Tập Lái
17/10/07
33
0
6

Tôi cũng đang suy ghĩ em này vì tiền cũng chỉ có hạn. Vấn đề là mình xem tầm tiền đó có lựa chọn nào khác. Vios trước thì cũng không có airbag và ABS. Yaris 1.0 nay ít nhất còn có ABS và 2 airbag, như vậy cũng còn tốt. các option khác thì có thể độ thêm đc và lại có lợi thế xe nhập nữa. Nói chung là cũng có thể xem xét được.
Xem bác nào đã đi rồi cho thêm ý kiến với.

Hạng F
5/3/05
8.718
72.108
113
đây

vậy mua morning đi bác, nhỏ gọn, khá đầy đủ option, rẻ hơn nữa, vios mới có airbag AT đắt hơn nhiều