Hạng D
23/4/17
1.227
1.537
113
36
Haha, ông mới là ngáo nặng, tôi thấy nó rẻ so với xe tôi đang đi nhưng ko được nói rẻ hả? Còn nói chuyện với người có hiểu biết thì nó khác, còn nói chuyện với “người dưới giếng” thì phải nói to hơn, vì giếng của của mấy người sâu quá rồi. Khi nào ông lái con xe vài tỷ hàng ngày thì mới nên so sánh nhé. Chào thân ái và quyết thắng !
À quên, viết đúng chính tả, ngữ pháp đi cho đủ trình độ nói chuyện với tôi nhé.
Ờ, để anh em oser đánh giá:))

• Like
Reactions: goditour
4/3/19
499
282
66
28
Đắt chứ rẻ gì
Rẻ hơn mec bim
Nhưng đắt hơn hyundai, kia, toyota
Cũng đừng lôi con bugi ra so sánh
Bugi có rất nhiều loại, ông nào nói kia cerato thay bugi hết 2tr là iridium loại tốt rồi? Chứ theo hãng chỉ khoảng 1tr
Đèn pha 1tr5 1 bên, đèn hậu 2tr250k 1 bên, tai xe 918k, toyota giá bao nhiêu?

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
D
Đèn pha 1tr5 1 bên, đèn hậu 2tr250k 1 bên, tai xe 918k, toyota giá bao nhiêu?
đâu a chỉ cho tôi chỗ nào ghi giá a báo coi
T dòm hoài ko thấy
Nếu đúng giá đấy thì ko phải rẻ mà quá rẻ
Đèn pha lại còn rẻ hơn đèn hậu luôn

4/3/19
499
282
66
28
D
đâu a chỉ cho tôi chỗ nào ghi giá a báo coi
T dòm hoài ko thấy
Nếu đúng giá đấy thì ko phải rẻ mà quá rẻ
Đèn pha lại còn rẻ hơn đèn hậu luôn
Cái này trước trong nhóm Vinfast đã có đăng rồi bác, hôm mình đi cùng anh bạn chạy Lux A ra xưởng độ pô, thợ lúc đầu kêu chắc phụ tùng đắt lắm mình mới nói giá từng món ra mà thợ không tin, bốc máy gọi cho bạn làm trong đại lý cái rồi ngơ ngác về cái giá luôn, có ông thay kính cửa sổ thêm cả công đâu có hơn 800k, kính chắn gió trước cũng có trong 1 báo giá mà mình lưu trong đt cũ nên không còn nhưng giá là 3tr cho con Lux A, bằng cái kính hậu con Honda City hôm mình phải đi thay, cặp gương của bản có cam 360 trên con Lux A cả công có hơn 8tr.
Nói bênh Vinfast không hẳn, thực tế nó thế nào thì mình bảo thế đấy, 2 ông anh họ mình 1 ông chạy A4 2017, 1 ông chạy Tiguan Allspace, ông anh ruột thì đi GLC, 3 ông lúc nghe mình khen mấy con Lux còn đá đểu là Vin trả tiền cho mình hay sao, cáu lên đưa ra đại lý đi thử thì im lặng tuốt, bản thân mình cũng có quen biết sơ sơ với đại lý nên biết được giá một số phụ tùng là thế, nếu mà so với đồ Merc thì chắc không nên vì nó là đẳng cấp khác rồi nhưng so với đám khác cùng phân khúc như Camry hay Mazda 6 thì nó rẻ quá là rẻ luôn.

4/3/19
499
282
66
28
Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Cái này trước trong nhóm Vinfast đã có đăng rồi bác, hôm mình đi cùng anh bạn chạy Lux A ra xưởng độ pô, thợ lúc đầu kêu chắc phụ tùng đắt lắm mình mới nói giá từng món ra mà thợ không tin, bốc máy gọi cho bạn làm trong đại lý cái rồi ngơ ngác về cái giá luôn, có ông thay kính cửa sổ thêm cả công đâu có hơn 800k, kính chắn gió trước cũng có trong 1 báo giá mà mình lưu trong đt cũ nên không còn nhưng giá là 3tr cho con Lux A, bằng cái kính hậu con Honda City hôm mình phải đi thay, cặp gương của bản có cam 360 trên con Lux A cả công có hơn 8tr.
Nói bênh Vinfast không hẳn, thực tế nó thế nào thì mình bảo thế đấy, 2 ông anh họ mình 1 ông chạy A4 2017, 1 ông chạy Tiguan Allspace, ông anh ruột thì đi GLC, 3 ông lúc nghe mình khen mấy con Lux còn đá đểu là Vin trả tiền cho mình hay sao, cáu lên đưa ra đại lý đi thử thì im lặng tuốt, bản thân mình cũng có quen biết sơ sơ với đại lý nên biết được giá một số phụ tùng là thế, nếu mà so với đồ Merc thì chắc không nên vì nó là đẳng cấp khác rồi nhưng so với đám khác cùng phân khúc như Camry hay Mazda 6 thì nó rẻ quá là rẻ luôn.
Khi nào có ảnh hóa đơn đàng hoàng mình mới tin
Chứ nói miệng, với trên FB thì ko tin đc
Dễ bị dẫn dắt lắm

4/3/19
499
282
66
28
Khi nào có ảnh hóa đơn đàng hoàng mình mới tin
Chứ nói miệng, với trên FB thì ko tin đc
Dễ bị dẫn dắt lắm
Mấy cái trong mình cmt đều đã có người thay, có hóa đơn đầy đủ từ đại lý hết đấy, còn bác muốn thử thì kiếm con Lux nào chạy trên đường rồi đâm vào nó cái rồi đề nghị bồi thường cho họ là chắc ăn nhất thôi :)

• Wow
Reactions: Vietnew2128
Tập Lái
31/3/20
2
0
1
45
Bác người vinfast à? Huyndai người ta làm nguyên cái app để đưa giá bảo dưỡng, linh kiện thay thế luôn chứ ko có rảnh thuê người lên mạng up cái bảng báo giá củ chuối rồi khen lấy khen để là hãng xe đầu tien duy nhất gì gì, len appstore tải huyndai me nha
Ap này chỉ có giá bảo dưỡng kèm các vật tư tiêu hao thôi, không có giá phụ tùng thay thế như gương, đèn....