Hạng B2
9/3/15
448
573
93
43
Chào các bác, sau khi mình up bài du lịch lagi, pub cả số phone lên nữa, thì 1 ngày có hơi bị nhìu các bác gọi tư vấn, mình thì nhiệt tình lắm, nên thoải mái thôi. Tuy nhiên sau vụ việc khách bị hành hung, nên mình pub 1 lịch trình do mình tự thiết kế cho các bác. lịch trình này mình đã gửi cho 1 bác đi khoảng 20 người nhé.

Ngoài ra bác nào cần lịch trình chi tiết hơn, bao gồm chi phí dự toán cho từng người, cứ gửi email cho mình [email protected] nhé hoặc 0947.333.338 nhớ báo số lượng người, đi xe gì, dự tính như thế nào, mình sẽ phản hồi trong chậm chất 24h

Ps: Mình ko phải công ty du lịch, và ko làm du lịch, hiện nay mình làm giám đốc dự án cho 1 công ty TMĐT đài loan, ko ăn % của bất cứ ai, nên các bạn cứ yên tâm nhé. Ngoài ra bạn nào thích giao lưu cứ alo mình, mình ở sài gòn nhé, ko có ở lagi đâu, 1 năm chỉ về tết chơi thôi nhé

Ngoài ra mình có 1 lưu ý cho các bạn như sau, ra cam bình, nếu các bạn đi nhiều người ( trên 10 người),mang theo hải sản hoặc đồ ăn từ nhà ra, thì giá thuê bạt chừng 50k đến 70k 1 người ko giới hạn time nhé ( cứ trả giá thoải mái), giá trên bao gồm bạt, chi phí dọn vệ sinh bãi sau khi bạn sử dụng xong, có hỗ trợ bát đũa, bếp lửa nhé. Theo mình nghĩ giá ko quá đắt, vì 1 quán ở cam bình thuê theo lô của nhà nước, bạn thuê bạt ngồi là chiếm rất hiều diện tích của quán

Link lịch trình mẫu http://upfile.vn/6qBt7~XtxsFQ/lich-trinh-lagi-pdf.html

Hạng B2
21/6/14
151
1.387
93
Phú Nhuận
cảm ơn bác chủ
e đọc nhiều bài trên Os về Lagi của bác
nhowf bác mà e có thông tin về Lagi và sẽ ghé vào 1 ngày ko xa ạh

• Like
Reactions: pematxanh
Hạng B2
9/3/15
448
573
93
43
Mình báo giá tiền để các bạn chuẩn bị thôi nhé, chứ ko phải mình làm dịch vụ nhé, các bạn đừng hiểu nhầm ^^

Hạng B2
9/3/15
448
573
93
43
cảm ơn bác chủ
e đọc nhiều bài trên Os về Lagi của bác
nhowf bác mà e có thông tin về Lagi và sẽ ghé vào 1 ngày ko xa ạh
Cám ơn bạn nhé,
Từ thành phố HCM đi 200 km ko dễ kiếm 1 rừng dương như bãi cam bình để ăn uống vui chơi đâu, hôm trước có 1 bác đi hồ cốc, hồ tràm cũng ko tìm ra đc, phải chạy ra long hải, mình có tư vấn gia đình bạn đó nên đi long sơn ^^