Hạng C
20/7/14
735
652
93
Bình Thạnh - TpHCm
Giờ mới biết vì sao dân ta chửi thằng toy nhiều vậy.
Điều hòa chỉ có lạnh ko có nóng, ko có sưởi kiếng, ko đèn sương mù vãi cả đái. Có 1 điểm nữa là em đã ngồi vài cái hilux thấy gạt mưa rất đểu. đi trời mưa gạt bị nhòe ko nhìn thấy gì luôn
Cái này tùy vào người sử dụng nữa bác ạ . xe em 2011 giống hệt con đó mà có turbo máy lạnh 2 chiều , sấy kinh trước. gạt mưa của bosch bao sạch nhé . Em từng đi sg - bình định và ngược lại hết khoảng 1,1tr tiền dầu . Con này chạy kinh tế vô cùng.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng C
5/10/13
726
452
63
Cái này tùy vào người sử dụng nữa bác ạ . xe em 2011 giống hệt con đó mà có turbo máy lạnh 2 chiều , sấy kinh trước. gạt mưa của bosch bao sạch nhé . Em từng đi sg - bình định và ngược lại hết khoảng 1,1tr tiền dầu . Con này chạy kinh tế vô cùng.
Đúng rồi, nó bèo thật nhưng nó vẫn lăn bánh đều và ăn cực ít. Vừa thay gạt nước + vệ sinh kính lái quẹt êm vê lờ luôn :)).

Hạng C
5/10/13
726
452
63
Nói thật là éo thấy nó bèo - đang thấy thỏa mãn vô cung với nó .
Anh gắn được mấy món chơi rồi. Qua nhìn xe em coi biết bèo hay ko àh :)))). Nguyên bản bèo như con mèo anh ạ.

Hạng B1
30/8/16
62
31
18
47
Thủ Đức
Ước gì em cũng có đk đi xuyên việc như bác. Cảm ơn 1 số kinh nghiệm báckenbull đã chia sẻ.
Mới đọc lướt thì em thấy nổi cộm chỗ này : phí cầu đường hết 1,1 triệu SG-Huế.
Em cũng từng đi HN-Quảng Bình bằng đường 1, cũng hết tầm 800-900(ko nhớ rõ). Em sợ tiền phí luôn đấy, sức mạnh của BOT :).
em đi tết rồi biên hoà đến hà nam hết 750k thôi mà sao sg hue lai là 1100k

Attachments