Thảo Luận Chia sẻ kinh nghiệm hành trình mua xe Honda City

LB.Poli

Hạng B1
20/10/17
61
29
18
Mình đi đêm với Phước Thành :)) kêu ráng nhỉnh vài trăm cho thành 666 luôn mà không được.
Quà tặng mà bác nêu hình như cũng không phải là quá đáng giá, ví dụ như: bao tay lái. Theo mình biết thì Phát Tiến là có tặng đồ ngon và nhiều hơn mấy đại lý khác.
Mình chính yếu lấy bảo hiểm và dán cách nhiệt, mấy thứ linh tinh có lót sàn, lót cốp, chai vá vỏ, trùm xe, dù và cái gì nữa quên rồi. Nói chung thấy giá đó mình chấp nhận được.
Nếu bác ráng được thì lên luôn mấy mẫu hạng C, không thì mình inbox giới thiệu sale cho bác làm việc thử coi giá tốt hơn không.
Sao bác dc giá tốt vậy, mình ko lấy phím cách nhiệt mà còn ko dc giá đó.

LB.Poli

Hạng B1
20/10/17
61
29
18
Chào các bác.Em đang tính mua xe, vì lần đầu nên chưa có kinh nghiệm. Đang kết con city top nhưng thấy giá chát quá, hỏi mấy chỗ trên sg mà chỗ nào cũng phán 675t không bớt 1 xu ;). Các bác bảo em nên cố tí nữa lên cerato hay Mazda 3 không ah ?
Không giảm là tốt đó bác, chứ giám 1 cái mấy ông đang chay city la làng.

Mà bác cố lên hạng C thì ngon rồi. :)

Reactions: Hungdinh86

codon.4150

Hạng B2
23/10/11
215
34
28
Vũng Tàu
Xác nhận
confirm
Đã máu cứ ráng, cứ ráng > gãy lưng nếu quá sức. Các Bác theo khả năng mà triển nhé, cố quá đến khi rước xe về vợ chồng ỏm tỏi vì nợ lai mất vui như chơi.

durianguy

Tập Lái
27/10/18
27
18
3
Xác nhận
confirm
Cảm ơn bác. Bữa em cũng gặp trực tiếp seal bên phước thành mà, họ nói cuối năm xe hết nên quyết không giảm đồng nào. E inbox bác nhắn em dt bữa bác làm việc với. E hỏi thử ko được em cồ lên C luôn :)
Vậy là bác quyết lên hạng C chưa? có còn cần số điện thoại không thì e inbox cho bác?

Hungdinh86

Tập Lái
18/12/18
8
1
3
33
Xác nhận
confirm
Vậy là bác quyết lên hạng C chưa? có còn cần số điện thoại không thì e inbox cho bác?
Em quyết lên C nhưng chắc để cầm lái thử và cảm nhận chút rồi mua bác ah. Cảm ơn bác nhiều nha.

LB.Poli

Hạng B1
20/10/17
61
29
18
Em quyết lên C nhưng chắc để cầm lái thử và cảm nhận chút rồi mua bác ah. Cảm ơn bác nhiều nha.
Bác ráng bỏ thời gian thử nhiều xe nha, mình thử xong city thấy đã quá mà cũng lười đi thử mấy xe khác, nên quất city luôn. Nghĩ lại thấy tiếc tiếc vì chưa thử hết các loại xe. :(

Reactions: đặng tiến trí
12/7/18
262
131
43
29
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Xác nhận
confirm
Bác ráng bỏ thời gian thử nhiều xe nha, mình thử xong city thấy đã quá mà cũng lười đi thử mấy xe khác, nên quất city luôn. Nghĩ lại thấy tiếc tiếc vì chưa thử hết các loại xe. :(
bác cũng đừng tiếc. So với động cơ 1.5L thì city thuộc dòng máy khỏe , thoát nhất rồi đó bác.

Giới thiệu

• Giấy phép MXH số 526/GP-BTTTT do Bộ TTTT cấp ngày 12/10/2015.
    Chịu trách nhiệm nội dung: Ngô Kỳ Lam .
    Công Ty Cổ Phần Ô Tô Xuyên Việt
    Địa chỉ: Tầng 6, Toà Nhà Việt Úc, 402 Nguyễn Thị Minh Khai, Phường 5, Quận 3, TP.HCM, VN.
    ĐT: 028 7307 6667

Facebook