Hạng B1
9/7/18
55
27
8
43
Không lock thì khi đừng đèn đỏ có bị mở cốp sau từ bên ngoài không bác? Em ngán vụ đó mà chưa có điều kiện để thử nên toàn lock lại cho chắc ăn.
Nếu không lock cửa thì có thể mở cốp sau được nhé bạn. Nên hoặc lock tay, hoặc phải dùng auto lock ạ.
Em phát hiện ra vụ này nên đã phải order ngay cái autolock với bất cứ giá nào ngay ạ.

Tập Lái
18/12/18
8
1
3
38
Chào các bác.Em đang tính mua xe, vì lần đầu nên chưa có kinh nghiệm. Đang kết con city top nhưng thấy giá chát quá, hỏi mấy chỗ trên sg mà chỗ nào cũng phán 675t không bớt 1 xu ;). Các bác bảo em nên cố tí nữa lên cerato hay Mazda 3 không ah ?

Tập Lái
27/10/18
28
18
3
Chào các bác.Em đang tính mua xe, vì lần đầu nên chưa có kinh nghiệm. Đang kết con city top nhưng thấy giá chát quá, hỏi mấy chỗ trên sg mà chỗ nào cũng phán 675t không bớt 1 xu ;). Các bác bảo em nên cố tí nữa lên cerato hay Mazda 3 không ah ?
Bác làm việc trực tiếp với saleman chưa? mình mua 670 total.

Tập Lái
18/12/18
8
1
3
38
Em gặp seal rồi bác ah. 675t nó tặng 1 năm bảo hiểm, film cách nhiệt, lót sàn, lót cốp, bao da tay lái. Em hỏi cả bên Phước Thành, Cộng hòa, phát tiến. Mà không có xe giao ngay phải đợi qua tháng. Đến nản, chắc cố tí nữa mua Cerato 2019 quá.
Bác cho em hỏi bác lấy xe ở đâu mà được 667t vậy ?

12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Khả năng bác có thể ráng lên dc thì quất luôn elentra or cerato new, mazda 3 được thì quá tốt bác.

Tập Lái
27/10/18
28
18
3
Em gặp seal rồi bác ah. 675t nó tặng 1 năm bảo hiểm, film cách nhiệt, lót sàn, lót cốp, bao da tay lái. Em hỏi cả bên Phước Thành, Cộng hòa, phát tiến. Mà không có xe giao ngay phải đợi qua tháng. Đến nản, chắc cố tí nữa mua Cerato 2019 quá.
Bác cho em hỏi bác lấy xe ở đâu mà được 667t vậy ?
Mình đi đêm với Phước Thành :)) kêu ráng nhỉnh vài trăm cho thành 666 luôn mà không được.
Quà tặng mà bác nêu hình như cũng không phải là quá đáng giá, ví dụ như: bao tay lái. Theo mình biết thì Phát Tiến là có tặng đồ ngon và nhiều hơn mấy đại lý khác.
Mình chính yếu lấy bảo hiểm và dán cách nhiệt, mấy thứ linh tinh có lót sàn, lót cốp, chai vá vỏ, trùm xe, dù và cái gì nữa quên rồi. Nói chung thấy giá đó mình chấp nhận được.
Nếu bác ráng được thì lên luôn mấy mẫu hạng C, không thì mình inbox giới thiệu sale cho bác làm việc thử coi giá tốt hơn không.

Tập Lái
18/12/18
8
1
3
38
Mình đi đêm với Phước Thành :)) kêu ráng nhỉnh vài trăm cho thành 666 luôn mà không được.
Quà tặng mà bác nêu hình như cũng không phải là quá đáng giá, ví dụ như: bao tay lái. Theo mình biết thì Phát Tiến là có tặng đồ ngon và nhiều hơn mấy đại lý khác.
Mình chính yếu lấy bảo hiểm và dán cách nhiệt, mấy thứ linh tinh có lót sàn, lót cốp, chai vá vỏ, trùm xe, dù và cái gì nữa quên rồi. Nói chung thấy giá đó mình chấp nhận được.
Nếu bác ráng được thì lên luôn mấy mẫu hạng C, không thì mình inbox giới thiệu sale cho bác làm việc thử coi giá tốt hơn không.
Cảm ơn bác. Bữa em cũng gặp trực tiếp seal bên phước thành mà, họ nói cuối năm xe hết nên quyết không giảm đồng nào. E inbox bác nhắn em dt bữa bác làm việc với. E hỏi thử ko được em cồ lên C luôn :)

Hạng B1
20/10/17
90
67
28

Sao bác dc giá tốt vậy, mình ko lấy phím cách nhiệt mà còn ko dc giá đó.