Hạng B1
20/10/17
89
65
28
Chào các bác.Em đang tính mua xe, vì lần đầu nên chưa có kinh nghiệm. Đang kết con city top nhưng thấy giá chát quá, hỏi mấy chỗ trên sg mà chỗ nào cũng phán 675t không bớt 1 xu ;). Các bác bảo em nên cố tí nữa lên cerato hay Mazda 3 không ah ?

Không giảm là tốt đó bác, chứ giám 1 cái mấy ông đang chay city la làng.

Mà bác cố lên hạng C thì ngon rồi. :)

• Like
Reactions: Hungdinh86
Hạng B2
23/10/11
389
486
63
Vũng Tàu
Đã máu cứ ráng, cứ ráng > gãy lưng nếu quá sức. Các Bác theo khả năng mà triển nhé, cố quá đến khi rước xe về vợ chồng ỏm tỏi vì nợ lai mất vui như chơi.

Tập Lái
27/10/18
28
18
3
Cảm ơn bác. Bữa em cũng gặp trực tiếp seal bên phước thành mà, họ nói cuối năm xe hết nên quyết không giảm đồng nào. E inbox bác nhắn em dt bữa bác làm việc với. E hỏi thử ko được em cồ lên C luôn :)
Vậy là bác quyết lên hạng C chưa? có còn cần số điện thoại không thì e inbox cho bác?

Tập Lái
18/12/18
8
1
3
38
Vậy là bác quyết lên hạng C chưa? có còn cần số điện thoại không thì e inbox cho bác?
Em quyết lên C nhưng chắc để cầm lái thử và cảm nhận chút rồi mua bác ah. Cảm ơn bác nhiều nha.

Hạng B1
20/10/17
89
65
28
Em quyết lên C nhưng chắc để cầm lái thử và cảm nhận chút rồi mua bác ah. Cảm ơn bác nhiều nha.

Bác ráng bỏ thời gian thử nhiều xe nha, mình thử xong city thấy đã quá mà cũng lười đi thử mấy xe khác, nên quất city luôn. Nghĩ lại thấy tiếc tiếc vì chưa thử hết các loại xe. :(

• Like
Reactions: đặng tiến trí
12/7/18
377
190
58
34
BIÊN HÒA - ĐỒNG NAI
Bác ráng bỏ thời gian thử nhiều xe nha, mình thử xong city thấy đã quá mà cũng lười đi thử mấy xe khác, nên quất city luôn. Nghĩ lại thấy tiếc tiếc vì chưa thử hết các loại xe. :(
bác cũng đừng tiếc. So với động cơ 1.5L thì city thuộc dòng máy khỏe , thoát nhất rồi đó bác.

Tập Lái
27/10/18
28
18
3
:) tiếc gì bác ơi, bác nghĩ tới lui hoài đâm ra mất hứng. Đã mua r thì tập trung khám phá, nâng niu e nó.
Vậy là hạnh phúc rồi.
Em cứ nhấn mạnh vấn đề là mình mua xe trước hết phải phù hợp tài chính (mua phải thấy thoải mái, ráng quá thành quá cố), phù hợp nhu cầu sử dụng (em đi gia đình, rộng là tiêu chí chốt hạ vấn đề bên cạnh việc trang bị an toàn).
Nói chung em thấy rất hài lòng với City vì nó thỏa mãn nhu cầu của gia đình em.
Bác thích trải nghiệm tốc độ thì cứ thấy đường trốn đưa về số S và rít ga, dính ghế nha bác:)))

• Like
Reactions: LB.Poli