Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Bác cho em hỏi: mã hàng Héngt của bác em tra thấy dùng cho Nissan Nevara ko biết dùng cho City ổn ko? Cũng đang định làm con để lọc mùi xe mới, mong bác giúp đỡ

Bản chất kỹ thuật là lọc thôi mà bác, quan trọng là gắn vào khít khìn khịt là được, mà em nhét vào rồi bác, chuẩn không phải chỉnh tí nào đâu. Vừa rồi em thay lại cái mới, dùng sướng.

Tập Lái
25/3/19
4
1
3
Bản chất kỹ thuật là lọc thôi mà bác, quan trọng là gắn vào khít khìn khịt là được, mà em nhét vào rồi bác, chuẩn không phải chỉnh tí nào đâu. Vừa rồi em thay lại cái mới, dùng sướng.
Cảm ơn bác đã phản hồi, em làm con ngay và luôn! :)

Tập Lái
12/12/15
23
17
3
Bình Dương
Em có ghi ở trang đầu đó bác, bác mua mã Hengst E3976LC tại trang web http://www.ppp.vn, em bị gửi nhầm lần vừa rồi nên mới cập nhật mã cho các bác mua là chuẩn luôn.
em check trên web này, search theo mã của pác gởi thì lại là lọc điều hòa của Nissan Navara. nên không rõ thế nào nữa.

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
em check trên web này, search theo mã của pác gởi thì lại là lọc điều hòa của Nissan Navara. nên không rõ thế nào nữa.
Bác gọi cho họ hỏi cái biết ngay mà. Em nghĩ nó dùng chung mã, chứ em lắp vào con City của em rồi nên không có chuyện nhầm đâu ạ.