Hạng B2
8/5/12
355
64
38
Tuần sau em thi B2 rồi. Em thi ở sân Lê Thị Riêng Quận 12.
Các bác chia sẻ cho em kinh nghiệm thi với
Đa tạ

Hạng B1
chỗ nào khó đạt thì tập nhìu chỗ đó bác ạ, mấy bài canh cột đầu tiên khá quan trọng, canh trượt trừ 5d là bị tâm lý qua cầu sẽ bị run, tim đập... ko kịp bình tĩnh cho mấy bài sau :D

Tập Lái
23/10/13
2
0
1
VT
Mình chuẩn bị học thôi mà đã sợ thi rớt quê rồi nè. Tính mình nào giờ vốn không quen phối hợp tay, chân và mắt. :(

Hạng B1
Mình chuẩn bị học thôi mà đã sợ thi rớt quê rồi nè. Tính mình nào giờ vốn không quen phối hợp tay, chân và mắt. :(

Mình cũng mới lấy bằng dc vài ngày.
Tuần đầu tiên đi học mình cũng bấn loạn lắm, ngồi trong chiếc oto chạy chậm 20-30km/h mà thấy nhanh lắm cứ như đâm vào xe phía trước. Cũng ko xử lý tốt tay chân. Nhưng từ từ quen thao tác hơn. Tập sa hình hơn 10 vòng là quen và thi đậu à.
Quan trọng là gặp dc đúng ngưòi thầy truỳên đạt tốt và dạy tận tâm.
Cố lên bác.

• Like
Reactions: Danh Duong
Tập Lái
15/5/15
16
29
13
35
Chạy từ từ là quen ah bác, ai mới bắt đầu cũng vậy hết á, em mới đầu bước lên xe loạng choạng k biết đánh lái thế nào, lên chạy 2 buổi là quen, sa hình thì dợt tầm 10 mấy vòng là quen ah.
Trước khi lái 1 ngày lên trường dợt, tập quen 1 xe để quen chân côn và cách canh là quen ah
Em mới lấy bằng trước tết đây, jo ra ngoài chạy cũng yếu, canh xe chưa quen nhưng cũng đang cố tập từ từ

• Like
Reactions: Danh Duong