Hạng B2
10/11/15
114
120
43
36
Xe ngon rồi , cho thêm vài tấm hình để anh em xem đi cchư
Cuôi năm nhiều việc quá, em lại chưa vệ sinh xong nội thất, nên chưa chụp toàn cảnh. Mọi người đợi vài ngày nữa nhé. Từ bữa h về là vẫn còn để em nó phải chịu ở dơ.

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
Em vừa tuyển được cái máy quay phim, thế là từ nay quay phim luôn cho nó hoành tráng
Chia sẻ kinh nghiệm tự bảo dưỡng SuZuKi WaGon

Mở hàng luôn em học làm mộc theo kiểu tự học - nghĩ sao làm vậy chứ không có thầy gì cả, cũng chẳng qua em hết việc độ xe nên sinh ra rãnh rỗi mua tấm ván ép về làm cái kệ để đồ

Máy phay cạnh nhỏ để làm cho cạnh tấm ván tròn

Đồ sơn, giấy nhám

Món này 100K giúp cho không bị viêm mũi họng sau khi sơn

Sơn trên tấm ván ép - nhiều thợ sơn họ rất sợ việc sơn trên tấm ván ép vì nó hút sơn vô cùng tận - nhưng với CXX thì đó là chuyện nhỏ

Hết sơn trong cốc thế là tạm dừng

Ván ép mà được sơn lên bóng như ván xịn luôn. bác nào sơn trên ván thì em sẽ cho biết kinh nghiệm thêm nhá, không thôi thì sơn 10 kg cũng chưa lấp được, em sơn 8 tấm hết 2 kg thôi

Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
anh huy ơi hướng dẫn em cách cắm dây cho camera lùi, xem bài cũ ko thấy cách nối dây

Hạng F
4/5/11
5.181
4.036
113
53
Đà Lạt
anh huy ơi hướng dẫn em cách cắm dây cho camera lùi, xem bài cũ ko thấy cách nối dây
Chiều nay anh về lấy cái camere lùi rồi hướng dẫn luôn nha. Kỳ này có máy quay phim luôn cho nó oách :)
cái súng phun của anh tia đều 2 bên wé-sơn chắc đẹp lắm hen
Súng sơn của anh đã dùng đến 5 cái từ khi bắt đầu tập sơn cho đến giờ, từ 150K / cái cho đến cái này là 2,5 tr / cái

• Like
Reactions: hoangthuy1982
Hạng B2
5/10/15
139
84
43
42
hôm trước em thấy có bác nào giới thiệu DVD giá 1.800.000 mà sao tìm bài đó ko thấy,mấy bác cho em xin hiệu của sản phẩm đó cái