Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
Cảm ơn Bác Thinhle rất nhiều, 1 bài viết thật đầy đủ và sâu sắc.

Hạng D
7/3/18
1.165
2.424
113
ngon thì ngon đấy. Nhưng gần tỏi 3 lăn bánh con bán tải thì chỉ có dân chơi. Nhà có xe rồi mua thêm về để chơi. hoặc mua về theo sở thích cá nhân mà ko quan tâm gì đến vợ con cả. tỏi 3 thì suv mà chơi thôi. Đi bán tải chán bỏ mịa. Ngồi nên cứ như xe tải vậy. Xe tải giờ cũng DVD máy lạnh lạnh teo. Một người đang đi bán tải cho hay
Thực tế pick up thực dụng hơn SUV rất nhiều, nếu bạn là dân làm ăn. Còn dân văn phòng thì phù hợp hơn với SUV hơn. Tùy nhu cầu mỗi người, em thấy con này đáng tiền nhưng nhưng em chọn Everest.

• Like
Reactions: chân đất
Hạng D
24/10/15
3.596
2.471
113
33
Miễn hộp số nhiều cấp mà lên hết số ở đường Việt Nam là được rồi:D

Hạng B2
22/7/16
207
126
43
Bốn bể là nhà
vwsaigon.com
Miễn hộp số nhiều cấp mà lên hết số ở đường Việt Nam là được rồi:D
Bác để ý 10 cấp mà 90 km/h đã Full thì có nghĩa ở chế độ Nomal, con Ford Ranger Raptor này chắc chắn sẽ sang số vô cùng mượt mà. Em từng Test Mercedes 9 cấp và Audi 7 cấp ly hợp kép rất phê. Mà cái quan trọng của hộp số không chỉ chuyển số mướt mà nó phải hiểu ý người lái, cái này có xe về VN e Test thử mới rõ được

• Like
Reactions: Obix and altis2003
Hạng D
16/11/15
1.198
1.109
113
33
ngon thì ngon đấy. Nhưng gần tỏi 3 lăn bánh con bán tải thì chỉ có dân chơi. Nhà có xe rồi mua thêm về để chơi. hoặc mua về theo sở thích cá nhân mà ko quan tâm gì đến vợ con cả. tỏi 3 thì suv mà chơi thôi. Đi bán tải chán bỏ mịa. Ngồi nên cứ như xe tải vậy. Xe tải giờ cũng DVD máy lạnh lạnh teo. Một người đang đi bán tải cho hay
Thì con này dành cho dân chơimà :D

Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Thực tế pick up thực dụng hơn SUV rất nhiều, nếu bạn là dân làm ăn. Còn dân văn phòng thì phù hợp hơn với SUV hơn. Tùy nhu cầu mỗi người, em thấy con này đáng tiền nhưng nhưng em chọn Everest.
Em dân làm ăn đây, mỗi tháng giao vài nghìn tấn hàng, bán tải may ra chỉ dùng để giao hàng mẫu hê hê

• Like
Reactions: Obix and Quocdp
Hạng B2
9/10/09
147
154
43
Suv 1 tỏi 3 có cái gì hơn con này bác ơi?
em chỉ sure 1 cái là mắc hơn (về giá trị) ;))