Tập Lái
18/1/16
28
41
13
40
Giá bì thơ chung là 100k hả các bác, em cũng chuẩn bị đi đk ạ. Nhưng lần này là lần đầu

Hạng B2
10/10/19
345
585
93
51
ho chi minh
Lần 1 mình đăng kiểm để Bác ngay hộc để nước cạnh cần số. Chuẩn bị đi lại lần 2, mà có mấy bác nói giờ ko để đó nữa mà chờ kiểm định viên hô: XE CỦA AI ĐÂY, thì lúc đó đưa luôn cho nó. Giờ có đúng vậy không các mem?

Hạng B2
27/4/11
475
1.060
93
em bỏ 3 xị nó chạy cái ào, mà vậy khỏe, xe mình mới. ở tỉnh lên mà. tỉnh em mà ko quen biết để 1 củ cũng rớt. xe new 100% nhập thái về còn rớt nếu ko quen
Đăng kiểm là của tư nhân nên giờ cạnh tranh nhau, chứ nói như Bác người ta tẩy chay, báo chí biết thì sập à. Bác cho địa chỉ để ae bóc phốt xem nào:)

Hạng B2
21/9/13
387
381
63
Em đi xe cỏ, cũng cùi cùi, nên mấy lần đăng kiểm trước ở Bình Triệu này cũng bỏ 200k chỗ hộc trước phanh tay, cũng nhanh chóng gọn gàn, không ai nói gì. Vừa rồi ghé vô 50-03V thử do gần nhà, cũng để đó, tới lúc xe mình vô chuyền tay kỹ thuật viên ngoắc lại, hỏi 'xe em có quen ai không?', mình trả lời 'không' vì cũng chưa hiểu chuyện gì, xong ảnh hỏi luôn 'em có quà gì cho tụi anh không?', mình chỉ chỉ vô xe, ý nó để trong đó rồi, ảnh kêu đem vô bỏ chỗ cái thùng tôn bự đặt mấy cái màn hình máy đo gì đó :D, mình mở cửa xe lấy 200k để vô đó, xong mấy ảnh còn cảm ơn nữa, công nhận có tâm thiệt.