Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Chào các bác, em có đầu tư một căn 2 PN 75m2 bên Orchid Park Nhà Bè, theo thỏa thuận thì tháng 7 này block B của em lên tầng 3, cuối năm 2019 giao nhà, mà sao em thấy tiến độ nó chậm quá, giờ còn đang loay hoay block A. Tháng 5 này có đợt thanh toán mà em thấy im re ko kêu em luôn, các bác có thông tin gì cho em xin với ạ.
À thêm nữa bữa em lên bốc thăm, sales có nói block C có nhà đầu tư Sing mua cả block rồi.
Chia sẻ thông tin căn hộ Orchid Park N.Bè các bác

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Mình cũng 1 căn lầu 12 B nè bạn, hôm qua mới chạy qua xem thì thấy block B mới lên móng thôi. Hy vọng đúng tiến độ

• Like
Reactions: sting9154
Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Nhà mình cũng gần đó. Cũng có nhu cầu đầu tư căn hộ nhưng thấy chủ đầu tư này k tên tuổi gì nên thôi. Mà thấy sale lùa như lùa vịt

• Like
Reactions: oto-fan
Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Chủ đầu tư ban đầu là Cotec đấy bạn. Nhưng chắc thiếu vốn nên bán lại cho Hiệp Nguyên. Chung cư này nằm trong tổng thể dự án Cotec Phú Xuân. Có trường học rồi thì mình nghĩ các tiện ích khác sẽ nhanh có thôi. Hy vọng hihi

Tập Lái
29/5/18
34
49
18
32
Nhà mình cũng gần đó. Cũng có nhu cầu đầu tư căn hộ nhưng thấy chủ đầu tư này k tên tuổi gì nên thôi. Mà thấy sale lùa như lùa vịt
Đầu tư căn hộ nghĩ dưỡng ko a ơi : )) em thấy có những chính sách cũng hay , có gì e inbox gửi a tham khảo thử nha hehe

Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
Vâng bữa em có xuống xem và hỏi thì bán hết sạch mấy căn đẹp rồi, còn ít những căn ko đẹp thôi. Giờ đa phần NĐT bán chốt lời, mà sales nói ngta thấy đường 15B đang rục rịch mở nên hủy bán đợi tiếp. Sau 2,3 năm nữa tầm 2022 mà cầu Phú Xuân 2 xong chắc chắn khu này sẽ rất khác.

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Vâng bữa em có xuống xem và hỏi thì bán hết sạch mấy căn đẹp rồi, còn ít những căn ko đẹp thôi. Giờ đa phần NĐT bán chốt lời, mà sales nói ngta thấy đường 15B đang rục rịch mở nên hủy bán đợi tiếp. Sau 2,3 năm nữa tầm 2022 mà cầu Phú Xuân 2 xong chắc chắn khu này sẽ rất khác.

Hạ tầng khu đó đẹp mà, đường sá rộng rãi, có công viên và sông. Tuy hơi xa nhưng giá đó vẫn là mềm. Có tiền dư đầu tư thì OK bạn nhỉ

• Like
Reactions: sting9154
Hạng B1
29/1/15
59
718
83
37
haha, toàn sale nâng nhau, bọn LL group có mỗi chiêu nhà đầu tư Sing mua cả block xài từ dự án Depot metro Tham Lương đem qua tới đây :D

• Like
Reactions: Kamehameha
Hạng D
15/7/11
1.072
2.707
113
haha, toàn sale nâng nhau, bọn LL group có mỗi chiêu nhà đầu tư Sing mua cả block xài từ dự án Depot metro Tham Lương đem qua tới đây :D
Lúc sales nói thế em cũng chẳng tin bác ạ, mà kệ họ nói gì. Nhưng mà hnay xuống thì còn ít căn thật, chắc rẻ quá nên ngta mua.

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Lúc sales nói thế em cũng chẳng tin bác ạ, mà kệ họ nói gì. Nhưng mà hnay xuống thì còn ít căn thật, chắc rẻ quá nên ngta mua.

Bây giờ NDT khôn ngoan cả, mua gì cũng phải tìm hiểu hết chứ chẳng phải tin vào sale nói hay đâu. E không phải sale, nhưng tất nhiên em đã mua rồi thì phải khen sản phẩm mình mua chứ và tất nhiên là càng mong nó tăng giá trị. Cọc hết 300tr chứ ít ỏi gì.

• Like
Reactions: oto-fan