Hạng B1
9/9/14
84
117
33
31
Bạn mình đang có nhu cầu mua chung cư ở khu vực này. Không biết chung cư này hiện để ở thì có ổn không, CDT đang vướng gì mà chưa ra sổ được vậy?

Hạng B2
24/8/18
164
85
28
43
Hì, các bác có vẻ lo lắng nhỉ? Nó đã lừa thì nó lừa từ đầu chứ em thấy hình các bác post nó làm gần cong rồi thì còn lừa gì nữa?

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Hì, các bác có vẻ lo lắng nhỉ? Nó đã lừa thì nó lừa từ đầu chứ em thấy hình các bác post nó làm gần cong rồi thì còn lừa gì nữa?
Vẫn có thể rủi ro đấy bạn. Ngay gần nhà mình có căn hộ Mỹ Phú của dầu khí. Xây thô xong để đó nắng mưa dãi dầu. Gần 5 năm sau mới bàn giao cho cư dân. 5 năm đó người mua chả lo lắng ko biết tiền mình đi đâu về đâu à. May là dự án của dầu khí nên sau thanh tra họ vẫn tiếp tục làm tiếp. Công ty khác thì ... biết đâu đấy. Thôi mai mình sẽ ghé công ty. Thông tin gì sẽ báo cho cả nhà biết

Hạng B2
5/6/18
275
758
93
SG
Thông tin mới nhất do người nhà mình chạy qua công ty kiểm tra là vp công ty tại Cộng hòa cũng đóng cửa và không dán bất kỳ thông báo nào về việc nghỉ Tết. Thông thường các doanh nghiệp sẽ thông báo về nghỉ tết và ngày làm việc lại trên trang web hoặc dán trước cửa công ty. Nếu chỉ cúng ông táo mà đóng cửa như lời bác mhq thì cũng phải còn nhân viên làm việc. Đằng này im ắng. Giống như sự im lặng trước bão vậy. Các bác có cao kiến gì không nhỉ?

Tập Lái
16/9/18
18
1
3
33
Người ta nghỉ cúng ông táo. Làm gì lo dữ dậy
Trời, không biết bác có mua không, hoặc kinh tế bác mạnh không :)

Lúc trưa em có gọi điện đến số điện thoại: 089 889 68 58
Thì được tin là bên Hiệp Nguyên nghỉ tết từ thứ 7 tuần trước.

Số điện thoại được lấy từ trang Facebook này: https://www.facebook.com/HiepNguyenCorp

Bác nào qua đó check được thông tin gì thì báo lại trên này nhé

Attachments

Hạng B2
25/12/17
124
207
43
Trời, không biết bác có mua không, hoặc kinh tế bác mạnh không :)

Lúc trưa em có gọi điện đến số điện thoại: 089 889 68 58
Thì được tin là bên Hiệp Nguyên nghỉ tết từ thứ 7 tuần trước.

Số điện thoại được lấy từ trang Facebook này: https://www.facebook.com/HiepNguyenCorp

Bác nào qua đó check được thông tin gì thì báo lại trên này nhé
Xin lỗi vì đã làm phiền đến ban! Mình k cô ý