Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
bác cho e xin link mua sạc k dây với ?
với xe bác có tính độ màn hình có youtuber k?
xe e giống xe bác cũng vừa lấy mà muốn độ có youtuber quá
Còn bảo hành thì không nên độ cháo làm gì. Bữa mình có hỏi thì gắn thêm đồ gì dù là đồ chính hãng mà plug and play thì vẫn mất bảo hành phần điện nếu không có trên option của xe. Mua đầu android box gắn vô có youtube miễn phí với cả dẫn đường vietmap và navitel nữa. Nên lựa đầu android box nào có cổng usb hỗ trợ ổ cứng ngoài để down phim trên netflix sẵn đi đường coi cũng tiện hơn

Chỉnh sửa cuối:
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Còn bảo hành thì không nên độ cháo làm gì. Bữa mình có hỏi thì gắn thêm đồ gì dù là đồ chính hãng mà plug and play thì vẫn mất bảo hành phần điện nếu không có trên option của xe. Mua đầu android box gắn vô có youtube miễn phí với cả dẫn đường vietmap và navitel nữa. Nên lựa đầu android box nào có cổng usb hỗ trợ ổ cứng ngoài để down phim trên netflix sẵn đi đường coi cũng tiện hơn
Hãng thì họ cứ trả lời ko đc độ cháo gì đâu bác...( cứ gắn thêm là ko đc)
Tuy nhiên bác gắn cái gì mà Plug&Play thì ko có sao đâu vì có gì mình tháo ra nhanh lắm ...ko ảnh hưởng gì ai hết......

• Like
Reactions: Bình ka béo
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
bác cho e xin link mua sạc k dây với ?
với xe bác có tính độ màn hình có youtuber k?
xe e giống xe bác cũng vừa lấy mà muốn độ có youtuber quá
bác search ebay cái tên này
Chia sẻ về cảm nhận và Đánh Giá BMW X5 M Sport mới lấy

Cái này nó làm ko fix với hộc đúng của xe G05 này , mình phải cắt cái đế nó gắn qua bên phải ( cái hộc zin charge là bên Trái)
Ngoài HN có 1 shop chuyên BMW có gắn cái Charge này chính hãng ...giá mắc mà thấy cũng ko cần thiết lắm.....xài cái này cũng ok
Nghe thấy độ màn hình này kia là chắc có chọc vào điện rồi.?..mình ko thích chọt vào xe lung tung...chỉ làm cái gì P&L và bên ngoài thôi bác...

• Like
Reactions: trancaothai
Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
bác search ebay cái tên nàyView attachment 2642155
Cái này nó làm ko fix với hộc đúng của xe G05 này , mình phải cắt cái đế nó gắn qua bên phải ( cái hộc zin charge là bên Trái)
Ngoài HN có 1 shop chuyên BMW có gắn cái Charge này chính hãng ...giá mắc mà thấy cũng ko cần thiết lắm.....xài cái này cũng ok
Nghe thấy độ màn hình này kia là chắc có chọc vào điện rồi.?..mình ko thích chọt vào xe lung tung...chỉ làm cái gì P&L và bên ngoài thôi bác...
Ebay ship về nhanh không bác nhỉ. Em có đặt vài món bên aliexpress mà 10 ngày rồi chưa thấy nó gửi đi nữa. Ebay thì em chưa đặt bao giờ không biết có đơn giản không? Chỉ cần để địa chỉ nhận là nó giao tới tận nhà phải ko bác

Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Ebay ship về nhanh không bác nhỉ. Em có đặt vài món bên aliexpress mà 10 ngày rồi chưa thấy nó gửi đi nữa. Ebay thì em chưa đặt bao giờ không biết có đơn giản không? Chỉ cần để địa chỉ nhận là nó giao tới tận nhà phải ko bác
Mình ko ship trực tiếp mà nhờ thằng e bên US book vì chưa có Paypal ...mà cũng ko muốn tạo account này làm gì.
Mình đưa địa chỉ nó book cho mình, khoảng 2-3 tuần giao tận nhà ( nhà quê cũng đến ngay cổng)

• Like
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
bác search ebay cái tên nàyView attachment 2642155
ah có cách thủ công này cũng đc nếu bác thấy phiền phức khi mua và lắp đặt
Bác mua 1 cục sạc ko dây Hiệu Baseus sau đó cho vào ngay cái Khay của xe ( cho silicon gì đó cho nó dính đáy Khay ), chắc cú là lọt vì cục này nhỏ.....rồi dùng cổng USB ngay chỗ đó cấp điện cho nó thường xuyên.
Tuy nhiên khi bỏ Iphone vào cục này thì phải bấm cái nút nguồn của cục sạc này thì nó mới bắt đầu sạc ( hơn phiền tí ) còn cái kia thì auto sạc
Chia sẻ về cảm nhận và Đánh Giá BMW X5 M Sport mới lấy

Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
Hãng thì họ cứ trả lời ko đc độ cháo gì đâu bác...( cứ gắn thêm là ko đc)
Tuy nhiên bác gắn cái gì mà Plug&Play thì ko có sao đâu vì có gì mình tháo ra nhanh lắm ...ko ảnh hưởng gì ai hết......
Em cũng đang tính lên hỗ trợ lái, cảnh báo điểm mù với vài option theo xe mà nghe bạn nv bảo mất bảo hành dù là plug and play nên thôi để đó chạy 1 thời gian nếu xe ổn định không có vấn đề gì thì lên luôn. Dù gì dàn điện sửa chữa cũng ko chua lắm. Còn mâm hay pô thì chắc đợi gần hết bảo hành mới dám lên chứ lỡ có vấn đề gì thì hơi khoai

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
15/9/08
2.039
2.210
123
Em cũng đang tính lên hỗ trợ lái, cảnh báo điểm mù với vài option theo xe mà nghe bạn nv bảo mất bảo hành dù là plug and play nên thôi để đó chạy 1 thời gian nếu xe ổn định không có vấn đề gì thì lên luôn. Dù gì dàn điện sửa chữa cũng ko chua lắm. Còn mâm hay pô thì chắc đợi gần hết bảo hành mới dám lên chứ lỡ có vấn đề gì thì hơi khoai
uhm cứ hết BH đi ..lúc đó hơi chán chán rồi upgarde lên vài món đó cho nó mới luôn...ko biết có độ lên đc rada địa hình như X7 ko ? Hỗ trợ lái nhắm có độ lên đc ko bác ?

• Like
Hạng B2
24/5/21
100
64
28
33
uhm cứ hết BH đi ..lúc đó hơi chán chán rồi upgarde lên vài món đó cho nó mới luôn...ko biết có độ lên đc rada địa hình như X7 ko ? Hỗ trợ lái nhắm có độ lên đc ko bác ?
Adaptive Cruise control độ đc bác à, gắn đồ vào rồi chạy lại phần mềm thôi bác. Còn rada địa hình thì em ko biết đã ai làm chưa. Để mốt em lắp ACC rồi hỏi thử xem có độ đc không. Nghe bảo còn có thể nâng cấp cả đánh lái bánh sau như x7 giúp giảm bán kính vòng quay, thấy cũng hay

• Like
Reactions: KiaBinhloi
Hạng D
25/2/16
1.436
1.452
113
34
Nx300 thì dưới cơ X5 mà bác, NX chỉ so với X3 thôi. hình như X5 Msport bị cắt phuộc hơi với hàng ghế 3 nên hàng 2 mới không có chỉnh tiến lùi ạ.
NX300 cùng phân khúc X3 nhưng so về độ vận hành thì NX gọi X3 bản 30i mới bằng cụ.