Hạng B2
20/8/17
129
94
38
52
Hôm qua gia đình mình chạy dạo chơi một vòng từ Hòn Cò Cà Ná resort theo đường ven biển Ninh Thuận rồi vào ĐT 702 lên Vườn Quốc Gia Núi Chúa, xuống cắt QL 1A vòng trở lại Hòn Cò Cà Ná resort. Đường đi rất đẹp nhưng nhiều xe máy của các bạn đi phượt và của dân địa phương đi chúc tết. Bạn nào đi cung đường này chú ý đoạn đường cuối đèo gần Bình Tiên bị lở mầt 1/2 đường, cần chạy chậm và nhường xe chiều ngược lại.

Tổng thầu
1/6/16
2.682
31.524
113
Bake Central Park
em đi theo cung đường Nguyễn Hữu Cảnh - Lê Thánh Tôn - Lý Tự Trọng - Nguyễn Hữu Cảnh.

đường vắng, xe thưa, hoa vàng, người đẹp.

Hạng F
29/10/14
8.523
11.192
113
em đi theo cung đường Nguyễn Hữu Cảnh - Lê Thánh Tôn - Lý Tự Trọng - Nguyễn Hữu Cảnh.

đường vắng, xe thưa, hoa vàng, người đẹp.
Một mình pác lái hay có tài phụ? Em thấy quãng đường hơi dài. Hehe

Tập Lái
8/5/17
16
30
13
44
Hôm qua gia đình mình chạy dạo chơi một vòng từ Hòn Cò Cà Ná resort theo đường ven biển Ninh Thuận rồi vào ĐT 702 lên Vườn Quốc Gia Núi Chúa, xuống cắt QL 1A vòng trở lại Hòn Cò Cà Ná resort. Đường đi rất đẹp nhưng nhiều xe máy của các bạn đi phượt và của dân địa phương đi chúc tết. Bạn nào đi cung đường này chú ý đoạn đường cuối đèo gần Bình Tiên bị lở mầt 1/2 đường, cần chạy chậm và nhường xe chiều ngược lại.
Hôm qua đi Bình Hưng qua con đường này. Rất đẹp. Gio đang ở Phan Rang. Có ai o đây không?

Hạng C
2/3/17
862
718
113
Vung tau
Hồi trưa ql14 gặp everest màu đen biển 51...có logo OS, ko bít của bác nào? E đá đèn mở cửa vẫy tay gãy cánh luôn...! Mà ko thấy bác ấy phản ứng j hết...! Buồn ghê luôn.

Hạng F
22/7/13
8.968
40.160
113
Hồi trưa ql14 gặp everest màu đen biển 51...có logo OS, ko bít của bác nào? E đá đèn mở cửa vẫy tay gãy cánh luôn...! Mà ko thấy bác ấy phản ứng j hết...! Buồn ghê luôn.
E đó! E tưởng xe đó bị dị ứng xao đá đèn, bấm kính quơ quào loạn xạ ... tính tấp lại hỏi tài xế có uống nhầm thuốc ko ... mà sợ bị nhầm chân ga nên e phóng lẹ đi mất! @_@

Hạng B2
13/5/18
103
229
58
39
Mình đi Đà lạt ngày 1 tết vắng teo chơi đã. Ngày 3 đi Mũi né ngày 4 vòng về Sài Gòn. Tránh được đông đúc. Hehe
4 người lớn và 4 trẻ nhỏ trên em Sedona máy dầu quá êm ái và tiết kiệm ^_^
Chia sẻ về những chuyến du Xuân năm 2019

Attachments

Hạng B1
16/11/18
70
52
18
24
:rolleyes:E trước tết thì phải dọn dẹp nhà cửa và cúng kiếng cuối năm ,rồi phải đi Chúc tết bà con nội ngoại nên từ mùng 2 tết mới rảnh cùng gia đình lên Đà Lạt chơi cho ..mát . .hii:p , cũng đi loanh quanh mấy điểm tham quan phổ biến thôi, buổi tối thì đường đông quá, công an phải túc trực để điều tiết giao thông, đi ăn mấy quán ngon là phải đứng chờ mới có chỗ ngồi, sáng mùng 5 thì em sẽ ghé tham quan chỗ zoodoo rồi về lại Sài Gòn. Chúc các anh em có 01 kì nghỉ tết vui vẻ và hạnh phúc .:)