Hạng B2
23/7/17
439
311
63
38
thanks bác, mình thì đang phân vân 4 chỗ hay 7 chỗ.
4 chỗ thì đủ tiền mua, ko vay mượn, nhưng bù lại chỉ hợp gia đình
7 chỗ thì giá cao, nhưng khi đi có ông bà thì ok.
Bạn Cố gắng lên gầm cao hoặc MPV nếu có gia đình con cái rồi ,

Tập Lái
12/6/17
49
92
18
Mục số 4: thay đồ thay nguyên cụm. Mục này ko đc đại đa số dân VN yêu thích vì vấn đề xẹp bóp. Mà cái này chỉ có hãng mẹc, bmw, audi... Mới chơi vậy thôi. Cho nên ngta lo ngại mua xe đức là vấn đề chi phí bảo dưỡng. Còn lại mua xe nhật hàn thì muốn thay kiểu gì cũng đc miễn rẽ hợp ní là dc.kkk
Yes, em cũng nghĩ nó là thực trạng chung ở mình, không tính xe sang Đức thì giá phụ tùng xe phổ thông ở VN cũng nhẹ nhàng, nhất là nguồn phụ tùng chính hãng bên ngoài cũng phong phú

Hạng D
4/2/08
4.564
6.432
113
TPHCM
một điểm quan trọng các bác mới mua xe lưu ý: tiền là của mình, thông tin trên mạng rất nhiều, showroom cũng đầy đường - tự mình suy nghĩ và tự mình quyết, tuyệt đối đừng mang lên OS nhờ tư vấn.

25/6/18
523
800
98
41
Chào bác! Nếu chọn xe Hyundai thì nhắn em tư vấn nha bác.
Chúc bác và gia đình sớm sắm xe mới để vi vu.

• Like
Reactions: pvandung
Hạng D
6/12/14
1.328
1.289
113
Có những chiếc 7 chỗ giá còn rẻ hơn 4 chỗ đó bạn

• Like
Reactions: pvandung
Tập Lái
9/2/17
7
2
3
29
Em sắp tới cũng sẽ mua xe lần đầu , bản thân e thì thích 4 chỗ , nhắm con Mazda 6 bản full . Mà nhà từ mẹ tới vợ bầu toàn đòi mua 7c . Chán gì đâu .

Tập Lái
12/6/17
49
92
18
Em sắp tới cũng sẽ mua xe lần đầu , bản thân e thì thích 4 chỗ , nhắm con Mazda 6 bản full . Mà nhà từ mẹ tới vợ bầu toàn đòi mua 7c . Chán gì đâu .
Hi bác, về chuyện của bác thì: anh nắm $ người đó quyết :), đùa chút, nếu bác đủ tài chính cho lựa chọn 7c thì cũng nên cân nhắc, xe rộng và được gầm cao thì cũng ok, tất nhiên được cái này thì mất cái kia nếu cùng tầm $

• Like
Reactions: KalixSs1
Tập Lái
9/2/17
7
2
3
29
Hi bác, về chuyện của bác thì: anh nắm $ người đó quyết :), đùa chút, nếu bác đủ tài chính cho lựa chọn 7c thì cũng nên cân nhắc, xe rộng và được gầm cao thì cũng ok, tất nhiên được cái này thì mất cái kia nếu cùng tầm $
Xe do bà già tài trợ bác ạ , nhà thì cũng k đông người nhưng mẹ e bã thích 7c , vợ cũng vậy . Đang nhắm con Sorento 2021

• Like
Reactions: Quoc Hung Phan