Tập Lái
20/5/17
6
0
1
38
Mấy bạn cho mình hỏi ngu xíu: mình mới mua lại xe cũ, trên xe có dvd pioneer mà ko biết đời nào (lâu quá nên anh bạn mình cũng quên), thường đầu của pioneer đọc file nhạc loại nào các bạn nhỉ? Mình có copy thử vào usb dạng looseless .flac và mp4 nhưng ko đọc được (nhạc tiếng thôi). Các bạn giúp với nhé. Cảm ơn các bạn.

Hạng B1
18/5/16
52
19
8
45
Mấy bạn cho mình hỏi ngu xíu: mình mới mua lại xe cũ, trên xe có dvd pioneer mà ko biết đời nào (lâu quá nên anh bạn mình cũng quên), thường đầu của pioneer đọc file nhạc loại nào các bạn nhỉ? Mình có copy thử vào usb dạng looseless .flac và mp4 nhưng ko đọc được (nhạc tiếng thôi). Các bạn giúp với nhé. Cảm ơn các bạn.
Mp3 và divx thôi

• Like
Reactions: xlive
Hạng B2
5/3/14
312
344
63
Có Bác nào có paris by night file mp4 hoặc divx không ạ... cảm ơn các Bác

Tập Lái
20/5/17
6
0
1
38
Bác có nhạc Đan Nguyên không bác, nếu có share cho mình với nha. Tks bác.

Tập Lái
20/5/17
6
0
1
38
Mấy bạn cho mình hỏi: ổ cứng mình đang dùng của WD không có định dạng format FAT32 thì mình dùng exFAT thì đầu Pioneer có đọc được không nhỉ?
cảm ơn mấy bạn.

Hạng B1
22/4/17
76
24
8
40
Chào bác. DVD của bác là Winca thì đọc file Video định dạng MP4 và FLV nhé bác. Video này bác down trực tiếp từ youtube về và copy vào thẻ nhớ thôi. Còn file trên đây là định dạng .divx chạy trên đầu JVC và Pioner ạ.
Chào bác. Bác cho e hỏi đầu DVD pioneer 5850bt đọc dc những file videos nào trên usb ngoài định dạng dvix. Các ơn bác nhiều

Chỉnh sửa cuối: