Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
Mình đang muốn kinh doanh quần áo online, nhưng vì chưa có kinh nghiệm và không biết lất nguồn hàng ở đâu
Quảng bá như thế nào ... vv
Hóng các cao nhân vào cho ý kiến !!!
Tks các bác đã đọc tin

Tập Lái
14/3/17
7
7
3
33
^^..mọi người chủ yếu sẽ bày lý thuyết chung chung căn bản cho bác..mà cai này google là có ngay..người ta ít khi chỉ mánh khóe bác bít lắm vì chén cơm ngta mà..hix..đôi lời góp ý thực tế
Tks góp ý của Bác

Tập Lái
Bác muốn k.doanh thì trước hết bác phải nhắm đối tượng mình là ai, thị trường như nào, nguồn cung ở đâu.
Bác bán hàng xuất xịn thì pm e, e sỉ lớn hàng xuất xịn nam nữ, bác có đầu ra thì ngon lành :D

• Like
Reactions: Louis Vanran
Hạng B1
16/5/17
72
37
18
Bác muốn k.doanh thì trước hết bác phải nhắm đối tượng mình là ai, thị trường như nào, nguồn cung ở đâu.
Bác bán hàng xuất xịn thì pm e, e sỉ lớn hàng xuất xịn nam nữ, bác có đầu ra thì ngon lành :D
Bác có bảng giá mail nhẹ em cái, e cũng đang tìm hiểu mảng vnxk này. Thank bác! Mail e: [email protected]

Hạng B2
25/12/10
281
2.669
93
Cho em xin mật thư lun nhé bác

Hạng D
7/8/04
1.313
363
83
Hàng mình là hàng lỗi, hàng từ vật tư phụ kiện dư, hàng ráp nối vật tư dư với vật tư khác hay hàng XK luồn ra ngoài? Bác inbox mình trao đổi . Em cũng quan tâm cái này. Hihi