Thảo Luận Chia tay Wagon

Hạng B1
3/6/13
80
27
18
Em đã bố trí công việc ổn.Riêng xe e không đổi nữa.Em sẽ mang em nó ra hà nội dịp tới và làm chuyến xuyên việt luôn.Ae nào quan tâm cafe giao lưu nhé.Cảm ơn các bác đã ưu ái.Chúc các bác mạnh khoẻ

Kính thưa các bác!
Dự định của em là gắn bó lâu dài với đất miền đông gian lao mà anh dũng.Cùng dịp với bác hungbienhoa chia tay em wg.Thế là quất luôn và cũng hăm hở chế nháo móc máy cho thoả thích.Tuy nhiên do em đi công tác Nam Bắc nhiều nên chưa ọp phát nào thì sắp tới lại có kế hoạch di chuyển. Nên E đăng tin này cho a e chi hội đã biết xe bác hung quan tâm em nó thì thương em nó dùm em.Bác nào quan tâm ib cho em(bác nào có carry đổi cho e để e đưa carry cho đứa em lấy tiền cũng ok)(155.5555.555 giá)

Attachments

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: hddt
Hạng C
25/4/14
785
1.277
93
BIEN HOA
Sao tay nắm cần số nhìn kỳ vậy bác, tay nắm zin đâu rồi? Bác chủ cho thêm vài tấm ngoại thất và inbox giá muốn bán giùm em, em hỏi giùm cho thằng bạn em mới lấy bằng, đang tìm Matiz hay Wagon còn tốt để dợt tay lái ạ.

• Like
Reactions: vanphong911
Hạng B2
8/10/11
345
216
43
Tp.HCM
Kính thưa các bác!
Dự định của em là gắn bó lâu dài với đất miền đông gian lao mà anh dũng.Cùng dịp với bác hungbienhoa chia tay em wg.Thế là quất luôn và cũng hăm hở chế nháo móc máy cho thoả thích.Tuy nhiên do em đi công tác Nam Bắc nhiều nên chưa ọp phát nào thì sắp tới lại có kế hoạch di chuyển. Nên E đăng tin này cho a e chi hội đã biết xe bác hung quan tâm em nó thì thương em nó dùm em.Bác nào quan tâm ib cho em(bác nào có carry đổi cho e để e đưa carry cho đứa em lấy tiền cũng ok)(155.5555.555 giá)
Vậy là chế cháo dữ lắm rồi hả bác, thảo nào giá lên tới 1.5 tỏi. :3dcuoi:

• Like
Chi Hội Trưởng SUZUKIFC
6/6/13
3.226
4.173
113
TP. HCM
Xe bác Hungbienhoa thì qua ngon rồi.
Kính thưa các bác!

• Like
Hạng B1
3/6/13
80
27
18
Sao tay nắm cần số nhìn kỳ vậy bác, tay nắm zin đâu rồi? Bác chủ cho thêm vài tấm ngoại thất và inbox giá muốn bán giùm em, em hỏi giùm cho thằng bạn em mới lấy bằng, đang tìm Matiz hay Wagon còn tốt để dợt tay lái ạ.
Tay nắm zin nhìn không rõ số e cho ra đa phước rồi