O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Ra thăm xứ Sông Hàn trong mùa mưa gió sụt sùi ,nhưng Súng vẫn được Tà mỗ mang theo 1 cách rất ... vô vọng , Nhưng đúng là vẫn có những khoảnh khắc thời tiết như mỉm cười với gã cầu may ...

Ngõ Trúc thành Lạc Dương của Lệnh Hồ Xung ngày xưa có lẽ cũng na ná thế này :

Chiều trên Bến Tầm Dương

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Gọi điện cho bác Dautroc định mời các bác Oser Đà Nẵng giao lưu 1 chầu thì hóa ra bác không tóc đang lội lụt ở tận Hà "Lội" , thế là đành lang thang 1 chuyến , đầu tiên là shoot đỡ vài tấm ngay trong quán để làm quen thời tiết :

Trầu Cau :

Chiều trên Bến Tầm Dương

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Xưa nay Trúc thường đại diện cho người Quân Tử do thân ngay thẳng ,cứng cáp ...nhưng mềm mại như thế này thì ...Tà mỗ đành đặt tên cho nó là : " Qùy Hoa Bảo Điển " :D :

Chiều trên Bến Tầm Dương

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Được bạn hiền cho mượn 1 chiếc mui trần,không cửa,2 chỗ ngồi , thế là Tà mỗ trực chỉ hướng Bắc mà phi ngay , dừng ở Nam Ô thăm lại " Chiến trường xưa " ,1 chút bồi hồi nhớ về những ngày tháng đầu tiên của thời Sinh viên ...Gọi tên hình này là " Mối nối thời gian " bạn nhé :

Chiều trên Bến Tầm Dương

O.S.P.D
29/8/08
1.405
28
38
DAO HOA DAO
www.vnexpress.net
Insert hình thì mất chữ ...! khổ quá Mod ơi ! Đính chính với các bác là tấm trên em dành tặng các bác đang làm Chồng , làm Cha . Những người đang chèo chống cho cả 1 gia đình... bởi tên tấm này em đặt là " Chèo và Chống "

Tiếp tục hành trình qua " Thiên hạ đệ nhất hùng quan "- Hải Vân Pass :

Chiều trên Bến Tầm Dương