Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Sau bao này chờ đợi, cuối cùng em đã được cùng em Suzuki Vitara đưa nhau tới 282 Nơ Trang Long làm giấy đăng ký kết hôn, có bác nào đang chờ đợi giống em mà bị kích thích khi xem tấm hình này không vậy :D
Ngày mai em mới chính thức được động phòng với em nó, e sẽ update cho các bác chi tiết cảm giác của em khi bên em nó từ ngày mai nhé.

Chiếc xe Suzuki Vitara đầu tiên đặt chân tới 282 Nơ Trang Long

#Suzuki #Suzukivitara #Suzukivitara2018

Last edited by a moderator:
Tập Lái
21/12/14
24
41
13
39
Hình như em thấy xe bác hôm nay đi đăng kiểm ở 1A Hồng Hà đúng không. Thấy 1 chiếc Vitara đỏ, không biết phải chiếc của bác không.

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Hình như em thấy xe bác hôm nay đi đăng kiểm ở 1A Hồng Hà đúng không. Thấy 1 chiếc Vitara đỏ, không biết phải chiếc của bác không.
Nếu Vitara màu đỏ thì chính xác là con của em đó bác, đơt đầu tiên về cả nước chỉ có 4 chiếc và duy nhất con của em màu đỏ, con của em đăng ký đầu tiên luôn, hehe... vui thêm cái nữa là em bấm số được 7 nút :d

Tập Lái
26/12/15
29
29
18
37
Chúc mừng bác!! Em cũng đang hóng em màu đỏ giống bác. Sale suzuki hẹn em đợt 2 ngày 28 mới về tiếp màu đỏ. Có bác nào được hẹn sẽ giao xe đợt này giống em không? Sáng nay trên đường đi làm em thấy có chiếc xe tải chở khoảng 4 em màu cam nắp trắng từ hướng Nhà Bè (bác nào mua cam nắp trắng chuẩn bị đón em nó nhé)

• Like
Reactions: brian_adam
Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
Chúc mừng bác!! Em cũng đang hóng em màu đỏ giống bác. Sale suzuki hẹn em đợt 2 ngày 28 mới về tiếp màu đỏ. Có bác nào được hẹn sẽ giao xe đợt này giống em không? Sáng nay trên đường đi làm em thấy có chiếc xe tải chở khoảng 4 em màu cam nắp trắng từ hướng Nhà Bè (bác nào mua cam nắp trắng chuẩn bị đón em nó nhé)

Từ giờ tới cuối tháng chắc sẽ rộn ràng lắm đây, e đang dán phim cách nhiệt VKool và làm mấy thứ linh tinh nên chiều mới rước em nó, em định dán decal 2 sọc giống Swift nhưng đang phân vân có nên làm hay không vì sợ không hợp, để chiều tối vivu SG và tìm hiểu kỹ càng thêm về em nó em sẽ có update cho các bác.

• Like
Reactions: arclex and hieupdx
Hạng B2
22/9/14
238
346
63
42
E update tình hình sau 1 ngày chung sống với em nó cho các bác biết:
- Em nó quả không làm phụ lòng em, máy êm, cách âm tốt. Ai leo lên xe của em cũng có cùng cảm giác.
- Vô lăng nhẹ nhưng được canh chỉnh tốt nên khi đánh lái cho cảm giác thật
- Tăng tốc mượt khi có khoảng trống, em qua giờ chủ yếu chạy ở nội thành nên chưa quá 50km bao giờ. Chưa test được tốc độ cao.
- Khoang ghế ngồi thoải mái rộng rãi, ghế bọc da rất êm ái. Nội thất nhìn kỹ đẹp, không như cảm giác ban đầu nhìn xe demo
Nói chung tạm thời khá hài lòng với em nó, em sẽ update thêm khi có gì mới. Bonus cho mấy bác 1 góc nhìn đẹp của em nó:

góc tấm hình em nó.
Chiếc xe Suzuki Vitara đầu tiên đặt chân tới 282 Nơ Trang Long

Hạng D
11/9/14
1.702
51.994
113
Nhìn giống Range Rover nhể...chúc mừng bác. Ra biển luôn bao nhiêu thóc z bác...em cũng đang ghiền em í...

• Like
Reactions: LexusRX2016