Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Quảng cáo dữ quá. Trong tuần em nhớ không lầm thì đây là bài thứ 4 về em nó. Cái gì cũng được, chỉ có giá quá cao, nếu khoảng 800tr lăn bánh thì Isuzu hốt bạc

Chắc đang mơ rồi, có xe nào 7 c tầm 800tr lăn bánh đâu

Tập Lái
5/8/16
4
7
3
34
Quảng cáo dữ quá. Trong tuần em nhớ không lầm thì đây là bài thứ 4 về em nó. Cái gì cũng được, chỉ có giá quá cao, nếu khoảng 800tr lăn bánh thì Isuzu hốt bạc
800tr thì không có bộ TCS, HSA, BA, EBD, ESC với LCD, DVD gì đâu bác nhá. Thánh Phò Tủn 2.5g MT 4x2 ngang ngửa giá, cũng máy dầu, chỉ có ABS thôi.
Em Múc này nhiều option, tiết kiệm nhiên liệu, máy bền, giá vậy là hời rồi. Bác nào ưa thực dụng thì ưa, còn bác nào chuộng thương hiệu thì bỏ thêm tiền mà theo Thánh Toy.

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Đáng lẽ Isuzu VN phải đi tắt đón đầu bằng cách đưa bản số tự động 6 cấp và bản số sàn 6 cấp của Mu-X 1.9 Blue Power về bán. Ngoài ra đưa thêm bản Mu-X 3.0 4x4 6 số tự động, 6 túi khí như thị trường Úc về để đa dạng hóa sản phẩm, đáp ứng nhu cầu thị trường cho 1 chiếc SUV 7 chỗ Nhật Bản và đặc biệt là để tiếp thị nó như là lá cờ đầu (flagship) của gia đình Mu-X, khẳng định công nghệ & tính đa năng.

Tiếc là những gì Isuzu VN làm lại ngược lại 180° :-(
Chuẩn!

Hạng C
25/5/11
903
600
93
Đáng nhẽ phải có sự khác biệt, lại đi cạnh tranh với FOTU của Thánh ngang húc đầu vào đá, vì em FO này đã có chỗ đứng đậm nét trong dân Việt, có cái gì để húc đổ 1 tượng đài:3duongbia:
FO nó mang bản mới bên Thái về và định giá tốt thì... chết tất

• Like
Reactions: trung.phanquoc
để em hiền
1/4/05
3.799
93.122
113
Cùng mẹ khác ông nội mà nội thất con xe tải này nhìn cao cấp hơn hẳn.

Hạng D
18/3/15
2.019
751
113
36
thiết nghĩ tiền nào thì của nấy , các bác ném đá em nó quá :oops:

Tập Lái
5/8/16
6
3
3
31
Tăng cường qc dzữ quá. Nhưng dự đoán là em nó khó ra.
Nếu chạy dịch vụ thì ỉn có vẻ hợp lý hơn, vừa đưa đón, vừa làm xe cô dâu được. Chứ em mút này làm xe cô dâu hơi xấu.
Làm xe cô dâu thì........trớt quớt:3dcuoi:Em thì nhắm cho các cty nước ngoài họ thuê đưa đón nv. Cty bạn em đang thuê xe 1 chiếc 7 chỗ, 1 chiếc 9 chỗ ~20-30tr/tháng.Làm t2-t6, t7,cn mình lấy lại xe vi vu gia đình :)). Em thấy tụi nc ngoài thích Ỉn, Huyn dzới Isu....Tụi nó thỉnh thoảng còn thuê thêm để đi du lịch nữa

• Like
Reactions: 22Lúa
Tập Lái
5/8/16
6
3
3
31
Con này rẻ hơn Fortuner, an toàn hơn cứng cáp hơn nhưng em nghĩ Fortuner rộng rãi hơn, làm dịch vụ cho thuê dễ. Nói chung ko ưng cả hai con :D
Sao em xem trên báo nhớ là nó nói là rộng hơn thằng Fortuner mà...:3dngacnhien: có bác nào rành cho em thông số cái :confused:

Tập Lái
5/8/16
6
3
3
31
MU-X lần này PR dữ quá. Tới mấy thớt bàn về chú này. Khen cũng nhiều, mà chê cũng lắm. Chắc em phải đợi hồi sau xem sao.
Sắp tới có Test Drive của nó...lót dép ngồi hóng bác nào đi về cho em cái trải nghiệm hĩ. Chưa biết sao...dù gì nó cũng là con của thằng Nhật Bản, nhập nguyên chiếc từ Thái :))