Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Chiến binh mới của em

Hơn 1 năm gắn bó với MDX full option, em rất là hài lòng với em nó, xe mạnh mẽ với 300hp và tiện nghi em cũng chưa dùng hết. Tuy nhiên MDX cũng có nhược điểm lớn là ồn kinh khủng và phuột rất nhanh hư.
Sau khi chán chê phá em nó em chuyển sang chiến binh góc cạnh đầy chất đàn ông LR4. Vì là mem cũ của box Honda nên mod cho em post ở đây nhé vì em cũng ko biết post ở đâu :)
Chiến binh mới của em

Vợ mới này có phuộc hơi nên êm ái hơn hẳn MDX, đến bà cả em còn khen là có thể đọc sách được khi đi em này.
Tay lái đầm và chắc ở tốc độ cao, lúc mới lấy xe em chạy LT-DG lỡ chân đạp lên 160km/h lúc nào ko hay. Mặc dù em nó nặng đến 2 tấn 6 nhưng nhờ trái tim V8 375hp khỏe mạnh nên đạp bao nhiêu đi bấy nhiêu, cảm giác rất thích, chỉ đau khổ lúc đổ xăng thôi :) . Nhưng nói thật là em cảm giác nó tăng tốc ko nhanh và sướng bằng MDX.

Chiến binh mới của em

Option em nó cũng kha khá với hộc lạnh, loa Harman, 5 cam, DVD, Navi, nâng hạ gầm...chỉ tiếc là thiếu bluetooth và cốp điện, có lẽ dòng này LR ko có power tail gate cho ra dáng địa hình.
Chiến binh mới của em

Cảm nhận chung của em là LR4 êm ái, mạnh mẽ và chắc chắn ở tốc độ cao dù gầm xe khá cao, chất liệu nội thất đẹp và bền. Tuy nhiên xe cũng có nhược điểm, đầu tiên là hao xăng quá, thứ hai là nhìn như xe Jeep, em đi rửa xe thường được hỏi "chiếc này mua mấy trăm triệu phải ko?" và em ko biết trả lời sao luôn :)

Hạng F
22/7/13
8.972
40.197
113
Hay quạ! Em.nhìn con Acura thèm quớ! Con này ồn lắm ko a? Em nghĩ cũng ngang ngữa Léu chớ ta!
Thắc mắc nữa là e nhìn sao nó giống ZDX quá vậy?

Hạng D
3/5/07
1.958
521
113
Hay quạ! Em.nhìn con Acura thèm quớ! Con này ồn lắm ko a? Em nghĩ cũng ngang ngữa Léu chớ ta!
Thắc mắc nữa là e nhìn sao nó giống ZDX quá vậy?
Tại form facelift 2011 nên nhìn nó giống ZDX đó bác. MDX này ồn thật đó bác, tiếng bánh vọng lên rõ lắm, ồn hơn GLK nữa

Hạng F
22/7/13
8.972
40.197
113
Có lẽ nó sporty hên Lexus nên ồn đó bác. Vì trước đó em đi GLK chuyển sang thấy ồn hơn
CHo em mạn phép hỏi hơi nhại cảm: là xe mdx ngày trc lăn bánh luôn thóc lúa thế nào ạ?
Đời này nếu bgio thanh lý khoản bi nhiu! Em thật sự thích Acura hơn Lexus .

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Bác chủ bán hay có quan hệ gì với cây xăng hả mà toàn thích nuôi voi rừng với khủng long thế :D Người tình nào của bác cũng đẹp quá :D đen bóng bẩy cao to nhưng không có hôi :p

• Like
Reactions: porche911gt3