Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
https://soundcloud.com/kien-nguyen-98/cao-toc-18
* e từ cầu phú mỹ đi vành đai 2 ra chân CT thì e quẹo phải về VTau khi đi trên đường dẫn dc 300 m đến chỗ có 1 hướng bên trái quẹo lại về MCT còn hướng còn lại Mình đi lên cao tốc đi LT,mình đi sát bên phải nhé chỗ này có vach kẻ đường 1.8 " Vạch kẻ đường số 1-8: Là vạch đứt quãng màu trắng rộng0,4m. Vạch dùng để quy định danh giới làn xe tăng tốc độ hoặc giảm tốc độ (gọi là chuyển tới làn đường) và làn xe chính của phần xe chạy." Xxx nói e không bật tín hiệu rẽ phải ổ chỗ vạch 1-8 ấy
Sau 1 hồi thì anh xxx khác ra và nói "xin mời anh tiếp tực hành trình"
Chắc do cấm xxx bắt trên cao tốc nên xuống đường dẫn làm bậy
Mời bác nghe ghi âm nhé...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
30/3/09
6.132
20.141
113
đọc không hiểu là bác bị gì, vậy nghe ghi âm làm chi??

Hạng B2
19/5/12
158
60
28
Chỗ này là cái mũi tàu, bác nên để xi nhan cho xe sau biết hướng bác sẽ đi, cũng là tạo thói quen lái xe, chứ không phải để chiến.

Em nửa đêm về đến nhà, đi vào trong hẻm rồi mà tấp vào lề cũng bật xi nhan, nhiều lúc như một thói quen,

31/7/15
264
171
43
Chỗ này là cái mũi tàu, bác nên để xi nhan cho xe sau biết hướng bác sẽ đi, cũng là tạo thói quen lái xe, chứ không phải để chiến.

Em nửa đêm về đến nhà, đi vào trong hẻm rồi mà tấp vào lề cũng bật xi nhan, nhiều lúc như một thói quen,
Chuẩn. Phòng bệnh hơn chữa bệnh.

Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Em thích giọng f1 của bác "bye bye nha ...a". Còn bác 3 từ cuối ko hay lắm vì có f1 đang tập nói.

Hạng C
3/3/12
524
369
63
Quận 2, tp. HCM
Em thích giọng f1 của bác "bye bye nha ...a". Còn bác 3 từ cuối ko hay lắm vì có f1 đang tập nói.
E

giá như anh ấy chỉ nhắc thì lại khác
nhung đúng theo hướng đi và kinh nghiem cũng như thói quen thì xe chuyển hướng về lại MCT thì mới xi nhan chứ bác, con lane đi cao toc về long thành thì xe mình đang đi thẳng mà bác hơn nữa e lại đi lane bên phải
-e ghét là xxx 80b lại đi a hùng núp ngay chỗ thấp nhất đường dẫn này chứ nguy hiển quá, e quên không lock cam trên xe nên về vt nó ghi đè mất tiêu. Để bác coi cam bác mới biết ức chế thế nào

• Like
Reactions: nta139