hmq confirmed
Hạng D
26/5/08
2.386
2.313
113
HCM
vietnamwcm.wordpress.com
Chiều nay khoảng 17:30, bắt đầu chạy sau khi đèn chuyển xanh, em bị một chiếc bán tải biển số xanh quẹt từ phía sau, bên trong tại ngã ba Phạm Văn Đồng - Kha Vạn Cân (hướng từ ngã tư Linh Xuân về Bình Triệu). Đáng trách là nó quẹt xong là chạy mất luôn dù biết vừa gây tai nạn cho người khác. Xui hơn là camera hành trình bị treo hồi nào không rõ nên chưa trích được clip, và em cũng không kịp đọc hay chụp được biển số. Nhắn thông tin lên đây, nếu có bác nào tình cờ đi đang và có ghi hình lại thì cho em xin cái clip![pagebreak][/pagebreak]

Cám ơn các bác trước!

PS. chỉ bung gãy mấy cái ngàm nhựa, nên chắc không bao nhiêu. Em đã báo BH, ngày mai ra đại lý xử lý luôn. Chỉ muốn có clip để gửi cho thủ trưởng cơ quan chủ quản chiếc xe dạy dỗ lại tài xế thôi!
Chiều nay có bác nào tình cờ đi ngang qua và camera hành trình ghi lại?
Chiều nay có bác nào tình cờ đi ngang qua và camera hành trình ghi lại?

Last edited by a moderator:
Hạng D
17/10/15
1.008
5.479
113
Chia buồn với anh chủ.

Bọn chạy láo thì ko riêng gì số xanh số đỏ, khi biết gây ra va chạm hoặc tai nạn mà cố phóng đi để trốn tránh trách nhiệm thế nào cũng có lúc gặp quả báo.

Anh chủ lấy thẻ nhớ ra xem đoạn đó có được ghi lại hay ko, nếu có thì nhận dạng xe và biển số chắc cũng ko khó, vấn đề là loại đầu đất như thế có nói cỡ nào cũng vô ích, bởi bản thân nó đã là loại đầu chứa đầy đất lại được khoác thêm chiếc áo quyền lực nữa thì chỉ trở thành loại... cặn bã của xã hội mà thôi.

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Tội bác quá. Mong các bác chia sẻ clip có vụ này để túm gọn thằng biển xanh trốn trách nhiệm.
Hôm trước có 1 bác bỏ qua cho 1 thằng biển xanh quẹt trên cao tốc vì nó khóc quá.
Bắt được thì nó khóc vạy đó, nhưng chạy thì rất láo và trách nhiệm thì giống mấy thằng cấp trên của nó (vì dạy nó thế mà)

Hạng F
4/4/15
8.482
10.058
113
sài gòn
Thủ trưởng nó biết cũng huề cả làng, vì nó trốn trách nhiệm là học từ ổng mà ra.
Phải truy lùng nó và cho mọi người trong xã hội biết thì mới điều chỉnh nó trở thành người có trách nhiệm hơn

Hạng B2
5/12/15
481
1.057
93
Thủ Đức
www.beeteamvn.com
Đoạn này ít kẹt xe nên chắc không nhờ VOV được, lúc 6h em có đi qua đây tiếc là không phải đúng lúc bác bị quẹt, chia buồn với bác.

P/s: không liên quan nhưng hằng ngày đi trên Phạm Văn Đồng em căm ghét cái lũ 60 đầu đất đi không có khái niệm lane, không signal,...