Hạng B2
8/3/10
124
108
43
Chào các bác,

Sau một thời gian dài nghiên cứu (lúc đầu em định chọn Zinger), được sự góp ý nhiệt tình của bác: nghidinh, Rbx và đặc biệt là bác:Truong195, em đã quyết định rước 01 em Grandis đời 2005, màu xám bạc. Do vừa mới nhập hội và lần đầu tiên sử dụng Grandis nên chưa biết gì nhiều, rất mong được sự hỗ trợ và chỉ dẫn của các bác trong hội.

Cuối tuần này các bác có off ở cafe Rose hay địa điểm nào khác thì cho em ra mắt câu lạc bộ với nhe.

Cảm ơn các bác!

Em xin up hình em Grandis và bác Trường đã hướng dẫn em thay một số phụ kiện ở Isamco để em nó yên tâm lăn bánh.

Attachments

Hạng B1
23/8/13
86
72
18
Chào các bác,

Sau một thời gian dài nghiên cứu (lúc đầu em định chọn Zinger), được sự góp ý nhiệt tình của bác: nghidinh, Rbx và đặc biệt là bác:Truong195, em đã quyết định rước 01 em Grandis đời 2005, màu xám bạc. Do vừa mới nhập hội và lần đầu tiên sử dụng Grandis nên chưa biết gì nhiều, rất mong được sự hỗ trợ và chỉ dẫn của các bác trong hội.

Cuối tuần này các bác có off ở cafe Rose hay địa điểm nào khác thì cho em ra mắt câu lạc bộ với nhe.

Cảm ơn các bác!

Em xin up hình em Grandis và bác Trường đã hướng dẫn em thay một số phụ kiện ở Isamco để em nó yên tâm lăn bánh.
mở hàng chúc mừng bác lun. Em mà mở hàng là đắt lém đó!hihihi...

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
Chúc mừng bác gia nhập hội những người yêu grand.... Nếu bác đã từng theo dõi thớt grandis - vẻ đep....... Thì tiếp tục đọc, không thì trang 1 và 2 của nó mà tìm hiểu dần dần...
với cái list vậy là bác yên tâm đi 40k cây không lo mấy cái khâu đó nữa, còn 2005 thì chuẩn bị còn nhiều cái tiếp theo sẽ làm thêm....
Ps:Ủa mà em có chiêu dụ bác hồi nào ta.... Không nhớ , hại nhiều người quá rồi nên ko nhớ

• Like
Reactions: thaytulangman
Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Chào mừng bác đến với hội những người đi/yêu grandis. Bác cứ Grandis - vẻ đẹp vượt hậu giang, Đồ chơi Mit,...
Có 1 cách đơn giản hơn là lưu link http://www.otosaigon.com/forums/mitsubishi.55/ vào favorites và mỗi ngày vào ngâm 1 lúc, đảm bảo săm soi mọi ngóc ngách e grandis ;)

Hạng B2
8/3/10
124
108
43
@bác Nguyen7273 & Jorojp: Xin chân thành cảm ơn hai bác nhiều!
@bác Rbx: em đã đọc thớt Gradis - vẻ đẹp... đến trang 83 rồi và có rất nhiều điều muốn làm cho em Grandis của em trong tuần này. Em có vài việc muốn hỏi bác:
1. Cao su giảm chấn lò xo: 04 cục này nếu bác còn thì để lại cho em nhe? nếu hết thì có cách nào nhập về ko bác? vì xe em mỗi lần xuống dốc nhà hơi bị cạ nhe phần mông. Em muốn nâng lên chút cho êm ru luôn.
2. Xe em kì rồi vô Isamco kiểm tra, ngoài các thứ vừa thay họ còn y/c thay thêm mấy cái linh tinh: cao su bọc phuộc nhún (của em bị nứt rồi), xúc máy lạnh, cao su gì nữa đó,...mấy cái này em làm ở gara nào uy tín vậy bác? Cảm ơn bác !
@nsr150lx: em thấy mặt calan của xe bác làm đẹp quá mà ở nhà em làm ko được. Bác có cách nào hướng dẫn em làm ko bác? Cảm ơn bác!

Hạng D
19/8/13
1.572
2.363
113
Chào các bác,

Cảm ơn các bác!

Bác làm ở Isamco nào mà báo giá thấy rẻ vậy? So với báo giá bên Isamco Bình triệu thấy rẻ hơn nhiều!

Rbx confirmed
Hạng F
26/8/13
6.990
12.965
113
www.raobanxe.com
raobanxe.com
@bác Nguyen7273 & Jorojp: Xin chân thành cảm ơn hai bác nhiều!
@bác Rbx: em đã đọc thớt Gradis - vẻ đẹp... đến trang 83 rồi và có rất nhiều điều muốn làm cho em Grandis của em trong tuần này. Em có vài việc muốn hỏi bác:
1. Cao su giảm chấn lò xo: 04 cục này nếu bác còn thì để lại cho em nhe? nếu hết thì có cách nào nhập về ko bác? vì xe em mỗi lần xuống dốc nhà hơi bị cạ nhe phần mông. Em muốn nâng lên chút cho êm ru luôn.
2. Xe em kì rồi vô Isamco kiểm tra, ngoài các thứ vừa thay họ còn y/c thay thêm mấy cái linh tinh: cao su bọc phuộc nhún (của em bị nứt rồi), xúc máy lạnh, cao su gì nữa đó,...mấy cái này em làm ở gara nào uy tín vậy bác? Cảm ơn bác !
@nsr150lx: em thấy mặt calan của xe bác làm đẹp quá mà ở nhà em làm ko được. Bác có cách nào hướng dẫn em làm ko bác? Cảm ơn bác!
Cao su thì hiện tại em hết muốn thì em đặt về cho bác.
nói chung bác cứ từ từ tìm hiểu nghe ngóng có nhiều cái hay dọc tiếp đi bác.... Chứ ko thôi mai mốt theo ko kịp
veef lổ gió công nghệ đã chuyển sang tay em rồi dọc bài http://www.otosaigon.com/threads/grandis-ve-dep-vuot-thoi-gian.8601729/page-240
Hihihihi....l muốn làm thì ghé em hướng dẫn cho làm.. Hêhheh..