Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
Hi các bác, em vừa qua cam lụm được cái đầu DVD SH-K pioneer, mọi thứ ok hết, chỉ duy nhất giờ là em không biết sao ghi nhớ được tần số FM? em dò xong, tắt máy là phải mở lại từ đầu???? bác nào xài Piomeer giúp em với ạh, không lẽ mỗi lần nghe FM phài chỉnh lại từ đầu sao?

Hạng D
1/7/13
1.576
1.363
113
Biên Hòa
Bác dò xong phải nhớ nó cái chứ. Cách nhớ đài là ấn tay vào kênh chọn 5 giây để nhớ. Sau đó tiếp tục chọn kênh khác và thao tác giống như vậy.

Hạng C
16/10/10
922
1.088
93
48
Hồ Chí Minh
nganhaico nói:
Bác dò xong phải nhớ nó cái chứ. Cách nhớ đài là ấn tay vào kênh chọn 5 giây để nhớ. Sau đó tiếp tục chọn kênh khác và thao tác giống như vậy.
Cám ơn bác! hic nhưng cái pioneer 2din của em lụm không có kênh chọn 1 2 3 4.... và màn hình cũng không có cảm ứng? hic em pó tay, bác còn biết cách nào nữa không giúp em với!

Tập Lái
26/5/16
8
1
3
42
Các bác ơi, Chủ đề đã lâu mà em lại bới lại. Em cũng đầu Pioneer nhưng bắt sóng FM cực kém, Em có cái tẩu thuốc thu Bluetooth phát FM ngay trong xe mà bắt còn không rõ tiếng. Em đang nghi ngờ thợ nắp đầu Pioneer không kết nối với ăn ten của xe. Thự sự em không rành về cái này bác nào tư vấn giúp.