Hạng B2
10/9/16
221
130
43
40
Chào các bác,

Thứ 6 tuần sau e có 1 chuyến đi từ SG -> VT/Hồ Tràm, mà e thì trước giờ ko biết địa điểm ăn uống, hải sản chỗ nào ổn nhờ mấy bác tư vấn cho e với. Xin cảm ơn các bác!

14/6/17
876
424
63
Chào các bác,

Thứ 6 tuần sau e có 1 chuyến đi từ SG -> VT/Hồ Tràm, mà e thì trước giờ ko biết địa điểm ăn uống, hải sản chỗ nào ổn nhờ mấy bác tư vấn cho e với. Xin cảm ơn các bác!
Hóng bác, e cũng tính đi Bình Châu tắm khoáng.

• Like
Reactions: asusudev
Hạng D
16/11/20
2.538
7.495
113
37
Chào các bác,

Hồ Tràm thì dọc tuyến đường ven biển từ chỗ The Grand Hồ Tràm tới khúc Nova Word toàn rs với ks, không có chỗ ăn uống gì. Nếu bác ở chỗ mà tự nấu ăn được thì ghé chợ Bình Châu mua hải sản về làm ăn, nếu đi ăn trực tiếp thì mấy bác chịu khó đi ngược lại hướng Grand Hồ Tràm ra ngã 3 đường phố đi bộ Hồ Tràm, ở đó có CV cạnh biển và khu hải sản tươi sống ăn tại chỗ. Em hay ăn chỗ Mỹ Lệ 2, chỗ này làm đồ ăn được, giá cũng không mắc so với mặt bằng chung, có bãi giữ xe ô tô ở sau quán.

• Love
Hạng B2
10/9/16
221
130
43
40
Hồ Tràm thì dọc tuyến đường ven biển từ chỗ The Grand Hồ Tràm tới khúc Nova Word toàn rs với ks, không có chỗ ăn uống gì. Nếu bác ở chỗ mà tự nấu ăn được thì ghé chợ Bình Châu mua hải sản về làm ăn, nếu đi ăn trực tiếp thì mấy bác chịu khó đi ngược lại hướng Grand Hồ Tràm ra ngã 3 đường phố đi bộ Hồ Tràm, ở đó có CV cạnh biển và khu hải sản tươi sống ăn tại chỗ. Em hay ăn chỗ Mỹ Lệ 2, chỗ này làm đồ ăn được, giá cũng không mắc so với mặt bằng chung, có bãi giữ xe ô tô ở sau quán.
thanks a!

Hạng B2
21/12/16
101
157
43
49
Quán ăn Gia đình 59D Hồ Tràm
0918.005.095
0908.005.095
Đặc biệt Gà nướng
Lẩu Cá Đuối, Cà ri Cá Đuối (đặt trước).

• Love
Hạng B2
4/2/20
161
157
43
34
Lần trước e có ăn ở Mỹ Lệ 2 và Ba Phi ở phố đi bộ, thì thấy ML ăn ngon mà rẻ hơn BP,

• Like
14/6/17
876
424
63
Các bác có biết resort nào gần suối nước nóng Bình Châu kg nhỉ. Em tính tắm biển nghĩ dưỡng và kết hợp tắm khoáng luôn ạ. tks all