Hạng B2
29/6/17
373
5.107
93
34
Cá nhân mình thấy nằm nệm lò xo ngon hơn nệm cao su rì á. Nhưng hoy vợ muốn mua nệm cao su thiên nhiên thì mua hoy
Hình như nệm lò xo có 1 nhực điểm là khi a nằm chung dới dợ , tỉnh dậy xuống đi đái là nệm nó xụt xịt , còn Cao su k bị.

Hạng D
6/12/07
1.353
14.569
113
Hóng tiếp để hum nai mình xuống tiền
Khi nào bác xuống xiền hóng mình theo nhá. Mình cũng muốn đi theo tham khảo luôn. Chắc năm nay mua giường với nệm cho vc. Lâu nay toàn nằm đất nhường giang sang cho con :D

MEP Vaccine Hero
22/5/12
10.005
75.330
113
Khi nào bác xuống xiền hóng mình theo nhá. Mình cũng muốn đi theo tham khảo luôn. Chắc năm nay mua giường với nệm cho vc. Lâu nay toàn nằm đất nhường giang sang cho con :D
tham khảo thì a đi ra showroom của các cty mà xem :)

Hạng D
29/11/06
3.952
10.080
113
Em có cái Kimdan mua năm 2007-2008, kich thước (1,6 x 2)x20cm (lúc chưa vợ nên mua trải dưới đất nằm luôn ko nằm giường, nên mua loại dày nhất mà hình như cũng đắt nhất luôn rồi hay sao á).
Có vợ + có con thì mua cái đệm mỏng của Hàn cuốc nằm vì sợ nằm Kimdan con nó đái ướt ko giặt được.
Rồi cái bị thoái hóa cột sống nên bác sỹ bắt phải nằm nệm cứng cho đến giờ. Cái Kymdan vẫn ko có cơ hội phục vụ mình. Để ko suốt đến giờ. Nệm vẫn còn như mới. Em tra trên web của Kymdan thì cái như vậy giờ mua cũng hết 47 chai (giờ mà e có tiền cũng ko mua cái như vậy. Nhiều xèng quá. Phí!).
Giờ bán có ai mua ko các bác nhỉ? :)

Hạng B2
24/2/15
170
168
58
41
Em cũng phân vân tìm hiểu thật lâu nên mua loại nàon cao su hay lo xo, và hãng nào. Cuối cùng em chốt nệm lo xo Kim Cương Actress, giá 3,5 triệu, thay cho cái Kim Dan cao su 15 năm tuổi đời. Công nhận nệm tốt thật em và nhún quá đã luôn ;). Bà xã phải thừa nhận ngon hơn nệm cao su rồi ạ, haha. Tây lông nó xài nệm lo xo nhiều đâu phải không có lý của nó, các bác nhỉ.