Tập Lái
30/1/17
29
21
3
31
Em nay kẹt quá k vào Western Ford đc nên e lựa theo chuẩn nhớt và đặt hàng trên Lazada vì ở e k còn cửa hàng nào bán loại nhớt này! Nhưng e thắc mắc 1 điều là Castrol Magnatec Professional A5 5W-30 đa phần là nhớt nhập nhưng tại sao e lại mua lại có nguồn gốc Vnam! Nhớt này e mua ở gian hàng THEGIOINHOT! Các bác tư vấn hộ e nhé! e cảm ơn nhiều vì Castrol e sợ nhớt giả k dám thay vào xe đợi các bác tư vấn ạ!

Attachments

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Cho e hỏi đây có phải là nhớt chính hãng Castrol k?
Castrol Việt Nam nha bác, nhưng có cái em nhìn cái can không nét như trong trang web của hãng.
Bác google là thấy! hình em lấy từ trang web castrol Việt Nam

Tập Lái
30/1/17
29
21
3
31
Castrol Việt Nam nha bác, nhưng có cái em nhìn cái can không nét như trong trang web của hãng.
Bác google là thấy!
Bác ơi nhưng Castrol Việt Nam có phân phối dòng này không bác? E dùng quét mã vạch vẫn k thấy xuất hiện sản phẩm này? Đây là cửa hàng mà e mua hàng trên lazada phân phối sản phẩm! bên trong là nhớt có màu vàng chứ k phải màu xanh như của Ford! E mù mờ nên nhờ bác tư vấn hộ
11 Đường 281 Lý Thường Kiệt, phường 15, quận 11
Thành phố Hồ Chí Minh

@thegioinhot.vn

Gọi 1900 7022

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Bác ơi nhưng Castrol Việt Nam có phân phối dòng này không bác? E dùng quét mã vạch vẫn k thấy xuất hiện sản phẩm này? Đây là cửa hàng mà e mua hàng trên lazada phân phối sản phẩm! bên trong là nhớt có màu vàng chứ k phải màu xanh như của Ford! E mù mờ nên nhờ bác tư vấn hộ
11 Đường 281 Lý Thường Kiệt, phường 15, quận 11
Thành phố Hồ Chí Minh

@thegioinhot.vn

Gọi 1900 7022
Nếu mã vạch không đúng thì rất có thể là nhớt giả hoặc có thể hãng chưa cập nhật lên (trường hợp này ít xảy ra vì sản phẩm đã ra thì trường bắt buộc phải cập nhật mã vạch)

Tập Lái
30/1/17
29
21
3
31
Nếu mã vạch không đúng thì rất có thể là nhớt giả hoặc có thể hãng chưa cập nhật lên (trường hợp này ít xảy ra vì sản phẩm đã ra thì trường bắt buộc phải cập nhật mã vạch)
Dạ đó là lý do e rối bời vãi beep vì dòng Professional A5 này chỉ có hàng nhập mà e thường thấy là UK vs Malaysia

Hạng C
11/8/16
771
2.535
93
54
TP.HCM
Dạ đó là lý do e rối bời vãi beep vì dòng Professional A5 này chỉ có hàng nhập mà e thường thấy là UK vs Malaysia
Em cũng tìm trên trang castrol thì hãng chưa phân phối nhớt A5 như của bác. Chỉ có loại như hình em đăng trên, nên rất có thể là giả.

Tập Lái
30/1/17
29
21
3
31
Em cũng tìm trên trang castrol thì hãng chưa phân phối nhớt A5 như của bác. Chỉ có loại như hình em đăng trên, nên rất có thể là giả.
Yup! e có cùng suy nghĩ với bác! e ăn quả lừa cmnr! hic đau tim quá bác ơi! máy dầu 5w-30 thì nên thay dòng sản phẩm nào k sợ giả hả cụ xe e là Ranger 2.2!

Tập Lái
30/10/13
34
11
8
5W30 này Castrol bán lâu lắm rồi, trên thị trường đầy cả ra, chỉ sợ mua phải hàng giả thôi các bác.